GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าอยากให้อสุราปรับปรุงตรงไหนเข้ามาเลย  (อ่าน 352 ครั้ง)
ไม่มีชื่อมีแค่ หัวใจดวงน้อยๆ
Jr. Member
**

ใครว่าอยากให้อสุราปรับปรุงตรงไหนเข้ามาเลย
« เมื่อ: 21-10-2009, 17:53:12 »

ผมว่าอยากให้อสุรา 1เอายาแชด้วยคนกลับมา 2สร้างอาชีพไหม่ 3เพิ่มผอบ 4เพิ่มทีวออยางไชร์ 5เพิ่งกิจกรรมอยางเก็บระเบิดเพิ่มที่NPC 6สร้างการงานเจ๋งๆขึ้นมาหลายๆอยาง 7ทำกิจกรรมทุกคั้งทีมีวันสำคันๆ ที งงคือ(กิจกรรมทุกกิจกรรมจะมีหวมกแต่กิจกรรมลองกระทงทำไมไม่มี) 8จัดกิจกรรมทางบอร์ดอยางต่อเนือง 9เพิ่มปืนทหารอยาง สไน ตั้งกร ลูดซอง (อันนี้คงทำมะได้หรอกเราว่านะ)แบบนั้นทหารมันจะเทพไปกลัวจะไม่มีคนเป็นชีพอืน  10เพิ่มสัสของวอล็อคอยาง วิหกแห่งความมืด(เหยียว หรือ อินทรี)เป็นต้น 11เพิ่มมอนสเตอร์อย่า นก เหยียว อินทรี เพราะมอนสเตอร์ ประเพทนกไม่มีเลย 12โลกอสุราน่าจะมีอะไรทำให้วิ้งไวขึ้น อยาง น่าจะมีจักรกระยาน อยู่ในช่อง เครื่องประดับ 12ข้อนี้ถ้าทำได้โลกอสุราจะไม่น่าเบือเลยครับ
ขอบคุนทุกท่านทีอ่านและเขียน ละขอโทษนะครับ ทีบางตัวก็เขียนถูกบางตัวก็เขียนผิด ขออถับไว้นะทีนี้ด้วยนะครับ เพราะผมเป็นแค่เด็กป.6 อายุ11ปีเองครับ หวังดีจาก ตัวละครชื่อyjy เซฟวุ้นใต้พิภพ
ป้าย:
หน้า: [1]