GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้อยากไห้เกมเสื่อมเสียแต่อยากไห้ปรับปรุง  (อ่าน 375 ครั้ง)
ศตวรรษ ขวัญแก้ว
Jr. Member
**

ไม่ได้อยากไห้เกมเสื่อมเสียแต่อยากไห้ปรับปรุง
« เมื่อ: 20-10-2009, 21:03:15 »

ผมซึ่งโดนแฮกมามีของหลายอย่างรวมมูลค่ารวมกว่า1000m(ซึ่งรวยมากก่อนโดน)กว่าอะเซตเบลดเกือบครบเซตเทรอุปกิ่งถักเสนาหมวกฟาโรหมวกเทพกะอื่นๆหายหมด !

จึงไปตั้งกระทู้ในแจ้งผู้กระทำผิด เขาบอกไห้แจ้งซัพพอดพอไปแจ้งซับพอดมันอะไรกัน

ต้องเสียเงิน1000บาทต่อของ10ชิ้นที่จะได้คืนผมหายไปเกือบร้อยชิ้นผมต้องจ่ายไห้เพื่อเรื่องนี้เกือบหมื่นเลยหรอ

ผมเล่นมาเกือบ5ปี(สมัยโปรเจคบทแรกๆ)(ไม่ไช่ไอดีนี้ไอดีเดียว)รวม2หมื่นกว่าบาทยอมรับว่าผมโง่ที่เติมไปเยอะขนาดนี้ไอตังที่เก็บมาเอาเล่นเกมหมด(ช่วงนั้นผมบ้าติดเกม)ตอนนี้ก้เลิกเติมแล้วผมไม่มีตังเพื่อพวกคุณขนาดนั้นหรอก คุณลองไปเกมอื่นดูนะครับ ถ้าคนโดนแฮกเขาจะไห้ความช่วยเหลืออย่างเต็มที่ไม่คิดค่าบริการขนาดนี้แต่นี่มันมากไปแล้วอะ ถ้ายังคิดว่าสูบเงินผู้เล่นไม่ก้แล้วแต่คุณครับ Cool

ใครไม่พอจัยอะไรผมมาด่าผมได้เลยถ้าด่าในนี้ไม่พอซิบมาด่าเลยครับ goifINWMAKMAK จะเปิดซิบตลอด
                                                                                                                                          ขอบคุณครับ woon

Jr. Member
**

Re: ไม่ได้อยากไห้เกมเสื่อมเสียแต่อยากไห้ปรับปรุง
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-10-2009, 21:21:56 »

อีกเรื่องถ้ายังด่าทั้งบอร์ดทั้งเกมไม่พอตามมาด่าในแคมเลยชื่อdrjones322
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: ไม่ได้อยากไห้เกมเสื่อมเสียแต่อยากไห้ปรับปรุง
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-10-2009, 22:05:18 »

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยย Shockedยยยยยยย Shockedยยยยยยยย Shockedยยยยยย Shockedยยยยย แล้วไปโดน(ติ๊ด)ท่าไหนถึงได้เจอแฮ๊คล่ะ Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked ให้มีระบบใส่ระหัสกันแฮ๊ค~(ไม่สามารถเอาของเข้าตัวละครอื่นได้ Evil Evil Evil Evil)

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-10-2009, 22:35:13 »

อนึ่ง ขอคำตอบหน่อย

ทำมัยต้องไห้คนโดนแฮกจ่ายเงินเกมนี้ส่วนใหญ่เด็กเล่นกันทั้งนั้นจะไห้ไปหาเงินจากใหนล่ะ Huh??

ถ้าไห้เหตุผลว่าเพราะว่าผู้เล่นไม่รับผิดไอดีชอบถามหน่อยเหอะถ้ามันเกิดมีโปรบอทส่มหรัสไอดีขึ้นมาละทำไง พวกคุณอยากโดนมั่งป่าวหล่ะแบบนี้ หามาทั้งชีวิตกลับมาโดนแฮก
  แถมคนโดนแฮกยังต้องจ่ายเงินอีก แล้วบทลงโทษไม่มีผมเพราะเป็นความรับผิดชอบเหอๆน่าขำนะถ้าโดนแฮกโดยโดนโปรบอทส่มรหัสมาล่ะผู้เล่นมีวิธีป้องกันตัวอย่างไงบอกมาเลยครับจะได้ทำถูกถ้ามันทำไห้ไม่โดนสุ่มไปเจอเรา

ขอถามหน่อยคุณต้องการไห้คนเล่นเกมนี้น้อยลงรึไงครั

❥`@Pupaaee
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-10-2009, 06:59:00 »

กอฟ ละรุ้ ยังว่า ใครเอาไป อย่างน้อย เวลาเอาของไป มันกะน่าจะเดล น่าจะรุ้ ว่าใครเอาของไปนะ ทีมงานเค้าบอกยัง อะ ?

# ' ไม่ว่าจะนานเท่าไร รักเราจะไม่มีวันตาย ..
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-10-2009, 07:44:57 »

ยังไม่ได้รับคำตอบจากทีมงานทีวันนี้จะโทรไปคุยละ
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-10-2009, 07:56:22 »

อ้างจาก: Pupae ที่ 21-10-2009, 06:59:00
กอฟ ละรุ้ ยังว่า ใครเอาไป อย่างน้อย เวลาเอาของไป มันกะน่าจะเดล น่าจะรุ้ ว่าใครเอาของไปนะ ทีมงานเค้าบอกยัง อะ ?
ใช่

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-10-2009, 08:17:49 »

อ้างจาก: ศตวรรษ ขวัญแก้ว ที่ 20-10-2009, 22:35:13
อนึ่ง ขอคำตอบหน่อย

ทำมัยต้องไห้คนโดนแฮกจ่ายเงินเกมนี้ส่วนใหญ่เด็กเล่นกันทั้งนั้นจะไห้ไปหาเงินจากใหนล่ะ Huh??

ถ้าไห้เหตุผลว่าเพราะว่าผู้เล่นไม่รับผิดไอดีชอบถามหน่อยเหอะถ้ามันเกิดมีโปรบอทส่มหรัสไอดีขึ้นมาละทำไง พวกคุณอยากโดนมั่งป่าวหล่ะแบบนี้ หามาทั้งชีวิตกลับมาโดนแฮก
  แถมคนโดนแฮกยังต้องจ่ายเงินอีก แล้วบทลงโทษไม่มีผมเพราะเป็นความรับผิดชอบเหอๆน่าขำนะถ้าโดนแฮกโดยโดนโปรบอทส่มรหัสมาล่ะผู้เล่นมีวิธีป้องกันตัวอย่างไงบอกมาเลยครับจะได้ทำถูกถ้ามันทำไห้ไม่โดนสุ่มไปเจอเรา

ขอถามหน่อยคุณต้องการไห้คนเล่นเกมนี้น้อยลงรึไงครั

วิธีป้องกันมีวิธีเดียว ไม่ต้องไปใช้มัน ถ้าทนไม่ได้ก็เซงต่อไปนะ Evil Evil Evil Evil(เอาฮาน้า อย่าซีเรียส=3=)

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย:
หน้า: [1]