GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คัยเหนด้วยกะการเกบตังเปน ชม  (อ่าน 388 ครั้ง)
~MaY~
Newbie
*

อยากให้GM เเก้ไขข้อบกพร่องต่างๆด่วนคับ

คัยเหนด้วยกะการเกบตังเปน ชม
« เมื่อ: 07-07-2007, 17:58:33 »

โหวตด้วยนะคับ
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: คัยเหนด้วยกะการเกบตังเปน ชม
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-07-2007, 18:09:09 »

หุหุ
มีทองเลือกหลายๆทางยอมดีก่าอยู่แล้ว

ปล.แต่ผมก็เติมแบบวันเหมือนเดิมอยู่ดี

HERO-
Full Member

~ ใครดีกับแอม แอมก้อดีด้วย ~*

Re: คัยเหนด้วยกะการเกบตังเปน ชม
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-07-2007, 18:27:50 »

อ่อ ต้องคิดหลายๆๆทางอ่ะงับ
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-07-2007, 00:53:42 »

woon มีแบบชม. มันจะแพงกว่าเดิม รึเปล่า?
เพราะแบบรายวันก็ถูกอยู่แล้ว
แต่สำหรับ คนเล่น แค่เสาร์ อาทิตย์หรือเล่น บางเวลาสัปดาห์ล่ะไปกี่ครั้งจะไม่คุ้ม>_<

หรือจะเพิ่ม แบบ เติมวัน เฉพาะเล่นเสาร์อาทิตย์ ?

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
tarotarotaro
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-07-2007, 16:13:07 »

ยังไงเด็กมัธยมต้น กับเด็กมหาลัย ก็มีเวลาเล่นวันธรรมดาด้วยครับ  laugh

คนที่ไม่คุ้มคือเด็กมัธยมปลายซึ่งเรียนค่อนค้างหนัก พวกนี้หมดค่าการ์ตูน ค่าเที่ยว ค่าจีบสาวไปไม่รู้เท่าไร่ลงทุนหน่อยดิครับ ถูกกว่าค่าอาหาร1วัน อีกค่าเกม1เดือนอีก  Angry

ส่วนเด็กประถมนั้นยังไงถ้าพ่อแม่ตามใจก็ให้เล่นวันละ1-2ชม.ทุกวันครับ แต่ถ้าพ่อแม่น้องไม่ตามใจ พี่ว่าน้องต้องทำใจครับ  Cry
ส่วนคนที่ทำงาน ถ้ามีเน็ตก็แอบเล่นที่ทำงานได้ครับ แต่ถ้ามีแฟนก็คงจะเล่นที่บ้านไม่ได้ Evil

ยังไงเติมแบบรายเดือนก็ถูกกว่าครับ ใช่

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

ป้าย:
หน้า: [1]