GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซิฟ เปิดกี่โมงเหรอครับ  (อ่าน 920 ครั้ง)
llมJวัuหัวlขีeว
Jr. Member
**

Re: เซิฟ เปิดกี่โมงเหรอครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 18-10-2009, 20:25:50 »

เห้ออออออ Embarrassed Embarrassed

ฝากไปเก็บด้วย! เอ้า???  รับนะ...
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: เซิฟ เปิดกี่โมงเหรอครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 19-10-2009, 09:54:24 »

อ้างจาก: *~-.-eๅมๅโมโตะ-.-~* ที่ 18-10-2009, 13:36:57
แปลว่ารัยอะงัฟ= = Huh?
แปลให้มะ ว่า

ใหนรายงานของคุณ
ใหนความคิดเห็นของคุณ
ที่คุณบอกว่าคุณทดสอบ
แต่ไม่เห็นมีกระทู้รายงานและแสดงความคิดเห็น
(ตรงอื่นไม่แปล  Evil )
จริงๆ ไม่อยากจะว่าคนที่โวยไร้สาระเท่าไร แต่อยากให้ทำความเข้าใจกันซะบ้าง
ว่าจุดประสงค์หลักของเซิฟทดสอบมีมาเพื่ออะไร และเขาก็มีการอธิบายกันไม่รู้
จะอธิบายยังไงแล้ว ก็ยังไม่ยอมทำความเข้าใจ หัดอ่านซะบ้างนะครับ
ภาษาไทย เขียนไว้ชัดเจนทุกประโยค แล้วที่ว่าทดสอบกิจกรรม เห็นไม่เกิน 10 นาที
ก็ออกกันเกือบหมด เหลืออยู่ไม่กี่คน ถ้ารับเซิฟทดสอบไม่ได้แล้วมาโวยไร้สาระแบบนี้
ผมมีข้อเสนอครับ
1. ไปเล่นเซิฟหลัก
2. ไปเล่นเกมอื่นซะ
3. ไปเล่นเกมออฟไลน์
4. เลิกเล่นเกมแล้วไปหาอย่างอื่นทำ
เพราะมองแล้ว วุฒิภาวะทางความคิดของคุณไม่เหมาะกับเซิฟทดสอบ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]