GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์วัลลบเชิญทางนี้ครับไม่ต้องเอาเรื่องส่วนตัวนะครับเอาแค่วิจารณ์ผมพอ  (อ่าน 522 ครั้ง)
คุณวัลลบ
Newbie
*

วิจารณ์วัลลบเชิญทางนี้ครับไม่ต้องเอาเรื่องส่วนตัวนะครับเอาแค่วิจารณ์ผมพอ
« เมื่อ: 16-10-2009, 08:10:30 »

วิจารณ์วัลลบเชิญทางนี้ครับไม่ต้องเอาเรื่องส่วนตัวนะครับเอาแค่วิจารณ์ผมพอ
บอกชื่อที่วิจารณ์ชื่อตัวละครในเกม
ปัจจุบันผมเล่นแอสชื่อว่า Lex-Jr. มีข้อสงสัยซิปมาหั้ยเป็นบรรทัดเดียว
ผมปัจจุบันไม่อยู่กิวฟรีปัจจุบันอยู่กิว>>>>>  :-:Star:-:Team:-: <<<<<ซึ่งเป็นกิวที่ผมสร้างเองอยู่กิวนี้มาจะ5เดือนแล้วครับ
กฏแบทมีไว้สนุกมีไว้ประลองประลองแปลว่าการต่อสู้นอกแบทหรือคุณคิดว่าเข้าไปแบทแล้วคุณจะหั้ยคนอื่นค่าแล้วคุณยิ้ม
ตลาดคือร้านค้าทั่วไปที่คุณจะพูดเหมือนๆๆคุณไปตลาดนั้นละครับ
สงสัยหรือยากต่อว่าคอนเฟิมส์กระทู้นี้เลยครับ
ผมจะพยายามมาตอมถ้าเป็นเรื่องจำเป็นไร้สาระ ไม่ตอบครับสอบถามแลกเปลี่ยนความรู้ในเกมได้ครับ
วิจารณ์มาครับรับทุกๆปัญหา*-*
La lluvia
Full Member

ได้อย่าง เสียอย่าง

Re: วิจารณ์วัลลบเชิญทางนี้ครับไม่ต้องเอาเรื่องส่วนตัวนะครับเอาแค่วิจารณ์ผมพอ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-10-2009, 14:01:30 »

ลบเค้าเปนคนตรงไปตรงมา ไม่ชอบใครก็ด่า ใครด่ามาด่าตอบ รู้สึกเฉยๆ
นะ

เกรียนจัง ตังอยู่ครบ
-Nu_Air_Zaa-
Jr. Member
**

-- เหมี้ยว Ma$TeR!! --

Re: วิจารณ์วัลลบเชิญทางนี้ครับไม่ต้องเอาเรื่องส่วนตัวนะครับเอาแค่วิจารณ์ผมพอ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-10-2009, 14:13:56 »

ถ้ารุ้จักเจงๆลุงลบเปนคนดีนะ -*-

ทำไมใครๆชอบมาด่าลุง มะก่อนลุงเกรียนจิงแต่ตอนนี้ ลุงกะเกรียนน้อยลงแล้วนะ  (กะยังเกรียนอยุ่นิสๆ)

ทำไมคนอื่นชอบเอาอดีตมาด่าลุงจัง

ถึงลุงจะหื่น จะเกรียนแตก - -*

แต่ลุงลบมะเสแสร้ง มะได้ทำดีหวังอะไรแบบใครหลายๆคนนิ ^______^

ทำไมใครๆกะด่าลุงฟร่ะ !!? เกรียนกลับตัวมั่งไม่ได้หรอไง!!??  เดือดละนะเว้ยยยย (เกรียนออกแว้วเก็บอาการๆ)

-Ma$TeR_llก๊งllมวเxมี๊ยว-

La lluvia
Full Member

ได้อย่าง เสียอย่าง

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-10-2009, 20:06:44 »

อ้างจาก: ราดาเเมนทิส ที่ 16-10-2009, 14:01:30
ลบเค้าเปนคนตรงไปตรงมา ไม่ชอบใครก็ด่า ใครด่ามาด่าตอบ รู้สึกเฉยๆ
นะ

ชื่อในเกมผมมีเยอะอะคับ
เเต่ปัจจุบันชื่อ Radamanthys   RadaMantyS  Retsuna

เกรียนจัง ตังอยู่ครบ
คุณวัลลบ
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-10-2009, 20:25:02 »

http://archive.gameindy.com/wiki/20081101/index.html
เวปข้อมูลเก่าที่ยังคงทรงคุณค่าแก่การค้นหา
ถ้าใครจะอัพเดทอารายใหม่ๆๆลงได้นะครับ
NoT ผู้นำความรัก ,•'*'•,My love,•'*'•,
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-10-2009, 22:13:31 »

ผมว่าดีนะ ผมชอบ
A_akira
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-10-2009, 09:00:50 »

Huh?

คุณวัลลบ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 31-10-2009, 21:52:13 »

Smiley วันนี้มี อารายจะบอกงับ ลบ มาอยู่กิว โป่ยแล้วงับ อัพเดทข่าวสารตัวเองเผื่อใครหาว่า
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #8 เมื่อ: 31-10-2009, 22:17:03 »

ลบ มุกว่าลบเลิกหื่นใส่มุกนะ  ลบจะเปนพี่ชายที่น่ารักมากรุยอ่าลบ

ลบเปนคนดีนะ  ช่วยเหลือมุก ขอบคุณมั๊กน๊าลบบบ

ลบเลิกเกรียนได้ละ  ใครทำเราก่อนเราค่อยตบมัน

เคร๊น๊าาาาลบ  จุ๊บบบบ  รั๊กอิพิ๊ชายจ๊างงง

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

คุณวัลลบ
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08-11-2009, 19:21:56 »

แล้วจะปรับปรุงครับ ทุกๆเรื่องที่บอกมา มีอารายน่าสนใจเขียนมาบอกกันม้างนะครับ
ป้าย: "วิจารณ์วัลลบ" 
หน้า: [1]