GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนจีเอ็มเข้ามาอ่านหน่อยก็ยังดี  (อ่าน 385 ครั้ง)
เหมี้ยวๆคุง
Jr. Member
**

แมว...เหมี้ยวๆ ^ ^

รบกวนจีเอ็มเข้ามาอ่านหน่อยก็ยังดี
« เมื่อ: 16-10-2009, 01:33:41 »

อ่อ..ขออะไรสักอย่างนะครับ อยากให้ช่วยพิจารณาเรื่องการปรับการดรอปของใหม่หน่อยได้ไหม เพราะตอนนี้ของแรร์กว่าจะตกก็ยากมาก

ลองไปดูในบอร์ด เรื่องเล่าดูสิครับมีคนกำลังทำเรียลลิตี้โชว์ ตีบอสดรอปของ ว่าเข้าได้อะไรมา

ปล.ผมว่าการปรับโอกาสดรอปของแรร์นั้นดูจะไม่สมดุลนะครับ ลองไปถาม player คนไหนดูก็ได้นะครับ

< ขอให้ทีงานสู้ๆต่อไป >

llมJวัuหัวlขีeว
Jr. Member
**

Re: รบกวนจีเอ็มเข้ามาอ่านหน่อยก็ยังดี
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-10-2009, 08:16:53 »

อ้างจาก: จักรพรรดิหนวดขาว ที่ 16-10-2009, 01:33:41
อ่อ..ขออะไรสักอย่างนะครับ อยากให้ช่วยพิจารณาเรื่องการปรับการดรอปของใหม่หน่อยได้ไหม เพราะตอนนี้ของแรร์กว่าจะตกก็ยากมาก

ลองไปดูในบอร์ด เรื่องเล่าดูสิครับมีคนกำลังทำเรียลลิตี้โชว์ ตีบอสดรอปของ ว่าเข้าได้อะไรมา

ปล.ผมว่าการปรับโอกาสดรอปของแรร์นั้นดูจะไม่สมดุลนะครับ ลองไปถาม player คนไหนดูก็ได้นะครับ

< ขอให้ทีงานสู้ๆต่อไป >
  งืมๆๆๆ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

ฝากไปเก็บด้วย! เอ้า???  รับนะ...
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: รบกวนจีเอ็มเข้ามาอ่านหน่อยก็ยังดี
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-10-2009, 09:30:43 »

ผิดบอร์ดปะครับ -*-

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-10-2009, 09:31:15 »

อ่าวเวงเราผิดเองนิหว่า โทดทีครับ นึกว่าบอร์ด แจ้งผู้กระทำผิด 5 5 5+

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
ป้าย:
หน้า: [1]