GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่ม อาชีพ กังฟู  (อ่าน 851 ครั้ง)
GSP
Newbie
*

อยากให้เพิ่ม อาชีพ กังฟู
« เมื่อ: 15-10-2009, 16:35:19 »

-*-อยากให้ ทีมงานได้เพิ่ม อาชีพใหม่ ( อาชีพกังฟู) เข้ามาไว้ SV.นรก เพื่อที่จะได้ให้ผู้เล่นได้ทดสอบ-*-
Ohm™
Asura Tester
Sr. Member
*

Re: อยากให้เพิ่ม อาชีพ กังฟู
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-10-2009, 16:42:16 »

เผ่าอสุราไม่เห็นทดสอบกันเลยจะเอาอาชีพใหม่แล้วหรือ?  Huh?

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #2 เมื่อ: 15-10-2009, 18:16:25 »

อยากได้อาชีพ โจร มากกว่า

จะได้ไปขโมยของคนอื่น Evil

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ผู้สวดวิงวอน ~ แห่งอาโปบิส ~
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-10-2009, 20:09:56 »

แทนที่จะเอากังฟู เอามวยไทยดีกว่ามั้ย เกมคนไทยเป็นมวยไทยดีกว่า
แต่ก็นะ เรื่องนี้มีการแสดงไว้เยอะมากตั้งแต่ บอร์ดเก่า แต่ทีมงานก็ไม่ได้ตอบอะไร
ไม่ได้ให้ความเห็น หรือ บอกกล่าวอะไร ก็รอดูว่าจะเอายังไงกับเผ่าอสุรา จะมีสายอาชีพอย่างไรบ้าง  Evil

เราได้เลือกทางเดินแห่งแสงแล้ว เราจะสู้จนกว่าจะี่ทุกคนยอมรับ
และต้องการแสงของพวกเรา
GSP
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-10-2009, 21:01:29 »

woonรู้สึกว่า เผ่าอสุรา จะไม่เป็นที่น่าสนใจต่อผู้เล่นเท่ารัยนะ น่าจะปรับเปลี่ยนรูปร่างลักษณะ ส่วนสกิลนั้นก็ดีอยู่นะ Smileyถ้าสามารถเพื่ม อาชีพ มวยไทยเข้าไปใน เผ่าอสุรา ก็ยิ่งดี แต่อาชีพมวยไทยต้องให้มีสกิลและความสามารถเท่าเทียมกับเบรคมาสเตอร์ นะ Smiley

ปล.ลองเสนอแนวคิดดู เผื่อผู้ร่วมทดสอบจะไม่เบื่อ
llมJวัuหัวlขีeว
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-10-2009, 21:14:48 »

อ้างจาก: B-145 ที่ 15-10-2009, 16:35:19
-*-อยากให้ ทีมงานได้เพิ่ม อาชีพใหม่ ( อาชีพกังฟู) เข้ามาไว้ SV.นรก เพื่อที่จะได้ให้ผู้เล่นได้ทดสอบ-*-
เท่านี้เค้ายังว่าเกมเราคล้ายเกม นั้นอยู่  ถ้าเอาเข้ามา ไม่เหมือนเลยหรอ

ฝากไปเก็บด้วย! เอ้า???  รับนะ...
llมJวัuหัวlขีeว
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 15-10-2009, 21:16:56 »

อ้างจาก: ohm_lnw™ ที่ 15-10-2009, 16:42:16
เผ่าอสุราไม่เห็นทดสอบกันเลยจะเอาอาชีพใหม่แล้วหรือ?  Huh?
ช่ายๆ เฮียโอม พูดถูก

ฝากไปเก็บด้วย! เอ้า???  รับนะ...
~*Ae$irzA_AssassiN_llห่Jควๅมจu*~
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-10-2009, 10:05:39 »

ใช่ผมว่าเผ่าอสุร่าก็ดีนะแต่ว่าเลเวลมันขึ้นอยุ่กับสกิวนี้สิแล้วmpก็น้อยด้วยอยากไห้จีเพิ่มmpไห้อสุร่านิดหน่อยน่ะครับ ใช่  woon   Cool
ヴェイグ・リュングベル
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #8 เมื่อ: 16-10-2009, 15:55:48 »

อ้างจาก: B-145 ที่ 15-10-2009, 21:01:29
woonรู้สึกว่า เผ่าอสุรา จะไม่เป็นที่น่าสนใจต่อผู้เล่นเท่ารัยนะ น่าจะปรับเปลี่ยนรูปร่างลักษณะ ส่วนสกิลนั้นก็ดีอยู่นะ Smileyถ้าสามารถเพื่ม อาชีพ มวยไทยเข้าไปใน เผ่าอสุรา ก็ยิ่งดี แต่อาชีพมวยไทยต้องให้มีสกิลและความสามารถเท่าเทียมกับเบรคมาสเตอร์ นะ Smiley

ปล.ลองเสนอแนวคิดดู เผื่อผู้ร่วมทดสอบจะไม่เบื่อ

สรุปคือนี่ลองทดสอบเผ่าอสุรารึยังคะนี่?

ที่บอกมันไม่น่าสนใจน่ะ

บัคมันก็มีตั้งหลายจุด ความสามารถเฉพาะตัวที่เด่นๆมันก็มีตั้งหลายจุด

ที่มาบอกไม่น่าสนใจนี่คือชินกับนรกที่มีการปั๊มเลเวลมากไปสินะ

ลองเอาไปเปรียบเทียบกับคาเดทเลเวลเดียวกันกับอสุราละกันนะ

คาเดทเวล 21 สามารถไปตีแปร๋นได้คนเดียวเหมือนอสุราหรือคะ?

เผ่าไหนที่น่าสนใจ ขึ้นอยู่กับรูปร่างหรือลักษณะหรอคะ ถามจริงๆ

ปล. ในที่นี้จะมีใครซักคนรู้มั้ย ว่าอสุรามันมี Multi Cast ตรงนี้แหละ จุดเด่นอย่างนึงของมัน

Tales of Series Community

อำนาจ คนหมั่น
Hero Member
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 16-10-2009, 16:20:19 »

ผมว่าเผ่าอสุรามีมากกว่าที่คุณคิดกันนะ ณ ปัจจุบัน อสุราที่มีเทียบได้กับคาเดทฝั่งมนุษย์
และหากพูดว่าอสุราเอ็มพีน้อยได้ทดสอบจริงจังแค่ไหนครับ ถึง 10 ชั่วโมงยัง
อสุราที่ผมทดสอบอยู่เลเวล 29 เอ็มพี 852 น้อยใหมครับ

การที่เผ่าอสุราไม่เป็นที่น่าพอใจ ถ้าจะให้ดี ยกเป็นประเด็นๆ มาเลยดีกว่าครับ
ขอเหตุผลประกอบด้วย และระยะเวลาที่ทำการทดสอบ ว่าทดสอบอะไรมาบ้าง
เป็นเวลากี่ชั่วโมง มีจุดดี ไม่ดี อย่างไร แล้วที่ขออาชีพใหม่มาทดสอบ
คุณทดสอบอสุราไปมากน้อยแค่ใหน ได้ทำการทดสอบจริงจังแค่ใหน
รู้อะไรมาบ้างแล้ว ถ้ามีเหตุผลที่หนักแน่นจริงๆ พิสูจน์ได้ ผมขอช่วยผลักดันเต็มที่เลย
ไม่ใช่ว่าที่เอามาให้ทดสอบ ยังไม่รู้อะไรเลย แล้วก็ร้องจะเอาของใหม่
ทั้งๆ ที่ของที่มาให้ทดสอบยังไม่รู้เรื่องอะไรของเขาเลยแม้แต่น้อย

ปล. ไม่ได้เจาะจงที่ใคร แต่พูดโดยรวมๆ คิดดูก็แล้วกัน
ปล.2 อย่าพูดภาษาอังกฤษเลย ขนาดภาษาไทย หลายๆ คนยังไม่ค่อยจะรู้เรื่อง
ป้าย:
หน้า: [1]