GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดยังไงกับแชท แคมฟร๊อกอสุราออนไลน์ คุณต้องการอะไรในห้องเพิ่มไหม  (อ่าน 1663 ครั้ง)
นู๋อาร์ น่าร๊ากกก คร้า
Jr. Member
**

คุณคิดยังไงกับแชท แคมฟร๊อกอสุราออนไลน์ คุณต้องการอะไรในห้องเพิ่มไหม
« เมื่อ: 12-10-2009, 00:25:39 »

ตามหัวข้อเลยครับ คุณคิดยังไงกับห้องแชทอสุราออนไลน์ เคยเล่นไหม แล้วอยากเล่นหรือป่าว อยากได้กิจกรรมอะไรเพิ่มไหม

อยากได้ของรางวัลอะไรเพิ่มหรือป่าว ห้องเราควรปรับปรุงอะไรหรือไม่

ขอให้เพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นกันด้วยนะครับ   จักขอบพระคุณยิ่ง ยงยอดบัวงาม  laugh

""" ผมในฐานะเจ้าของห้องอสุราออนไลน์ และ เป็นผู้บริหารห้องสูงสุด จะนำความคิดเห็นของเพื่อนๆทุกคนไปปรับปรุงห้องของเรา ครับ """

และอีกไม่นาน เราจะกลับมา อีกครั้ง พร้อมกระทุ้ ใหม่ การแนะนำวิธีการเล่นแบบใหม่ เข้าใจง่าย

ปราบปรามคนชั่ว อภิบาลคนดี ปกป้องเด็กและสัตรี แล้วขยี้พรมจันทร์
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: คุณคิดยังไงกับแชท แคมฟร๊อกอสุราออนไลน์ คุณต้องการอะไรในห้องเพิ่มไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-10-2009, 00:29:02 »

ผมขอนิดนึงนะ ตอนผมเข้าไปเล่นอ่ะ ไม่มีใครคุยด้วยเลย ประมาณเราเป็นเด็กต่างถิ่นแล้วตีตัวออกห่าง เหมือนไม่อยากรู้จักคนที่เข้าไปใหม่ เล่นกันเองแค่ภายในกลุ่ม สุดท้ายก็คือห้องของคนกลุ่มหนึ่งเท่านั้นเอง ไม่ใช่ห้องสำหรับชาวอสุราเข้าไปเล่นกันอ่ะครับ ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่านะ เพราะผมแชทไม่ค่อยเก่งหน่ะ laugh laugh

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
~•Hot New•~
Jr. Member
**

กั๊ชเบลเจ้าหนูยอดนักสืบ

Re: คุณคิดยังไงกับแชท แคมฟร๊อกอสุราออนไลน์ คุณต้องการอะไรในห้องเพิ่มไหม
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-10-2009, 00:46:41 »

ไม่เล่นอะ

Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-10-2009, 00:52:36 »

อ้างจาก: กร็วก ที่ 12-10-2009, 00:29:02
     ผมขอนิดนึงนะ ตอนผมเข้าไปเล่นอ่ะ ไม่มีใครคุยด้วยเลย ประมาณเราเป็นเด็กต่างถิ่นแล้วตีตัวออกห่าง เหมือนไม่อยากรู้จักคนที่เข้าไปใหม่ เล่นกันเองแค่ภายในกลุ่ม สุดท้ายก็คือห้องของคนกลุ่มหนึ่งเท่านั้นเอง ไม่ใช่ห้องสำหรับชาวอสุราเข้าไปเล่นกันอ่ะครับ ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่านะ เพราะผมแชทไม่ค่อยเก่งหน่ะ laugh laugh

ขอบคุณครับ ท่าน กร๊วก แล้วผมจะนำไปปรับปรุง ครับ บางที เพื่อนๆที่มาใหม่ ก็มะค่อยแนะนำตัวเอง แล้วเพื่อนๆที่อยุ่ในห้องเก่าๆก็ไม่ค่อยแนะนำเพื่อนๆที่เข้ามาใหม่ด้วย ห้องเรามีการประชุมย่อย ทุกอาทิตย์ และประชุมใหญ่ ทุก 1 เดือน ครับ เด่วผมจะนำเรื่องนี้เข้าที่ประชุม

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น ครับ

ปราบปรามคนชั่ว อภิบาลคนดี ปกป้องเด็กและสัตรี แล้วขยี้พรมจันทร์
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-10-2009, 01:06:44 »

รูปต่อไปนี้ เป็นรูปตอนจัดกิจกรรม นะครับ

NuAuMz
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-10-2009, 14:50:15 »

อ้างจาก: โอนเนอร์ห้องแคมฟร๊อกอสุราออนไลน์(อกหัก) ที่ 12-10-2009, 01:06:44
รูปต่อไปนี้ เป็นรูปตอนจัดกิจกรรม นะครับ

Shocked Shocked Shocked Shocked
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-10-2009, 20:55:04 »

อยากเล่น

Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #7 เมื่อ: 12-10-2009, 21:03:13 »

อ้างจาก: กร็วก ที่ 12-10-2009, 00:29:02

อันนี้เรื่องจริงนะ  เห็นด้วยอย่างแรง!!

ปล.อย่าว่าแต่ท่านกร๊วกเลย ลินเข้าไป บางที ยังไม่มีคนคุยด้วยเลย  ฮ่าๆๆ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 15-10-2009, 12:21:28 »

ขุดขึ้นไป ช่วยกันหน่อยนะครับ ห้องปิดปรับปรุงอยุ่

OoBulFoO
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 15-10-2009, 19:23:13 »

มันยังอยู่อีกหรอ Shocked Shocked Shocked  ต้องไปโหลด มามั่งละ Evil Evil Evil
OoBulFoO
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 15-10-2009, 20:02:29 »

ชื่อห้องไร อ่า ตอบที  แดะ เข้าไปแจมด้วย  Smiley Smiley Smiley
~LaPuSsA~
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 16-10-2009, 00:12:01 »

อ้างจาก: -.-l2oMaNTiC-.- ที่ 15-10-2009, 20:02:29
ชื่อห้องไร อ่า ตอบที  แดะ เข้าไปแจมด้วย  Smiley Smiley Smiley

ห้องชื่อ IiI_Asura_Online_IiI คะ

laughออนเกมเพื่อนอนหลับ laugh
~พ.แพรว~
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 16-10-2009, 21:34:35 »

เข้าไปกันเยอะๆค่ะ เข้าบ่อยๆ เข้าทุกวันจะรู้จักกันเองไปโดยปริยาย

อิอิ

" หื่นซึ่งหน้า ห่นไม่แคร์สื่อ..มีปัญหาม่ะ!! "
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 17-10-2009, 06:17:47 »

เทส

Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 17-10-2009, 06:20:40 »

ข้างบนผิด งั้นเอาใหม่ ครั้งนี้จะผ่านไหม ไปดู

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3