GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: น่าทำยาไม่สนเวลนะครับ  (อ่าน 450 ครั้ง)
...........
Newbie
*

น่าทำยาไม่สนเวลนะครับ
« เมื่อ: 11-10-2009, 11:41:32 »

ไหนๆก็ไม่คิดจะปรับให้เป็นเหมือนเดิมอ่ะครับ ก็เลยอยากให้มียาที่ใช้แล้วจะตีมอนห่างกี่เวลก็ได้เปอ
เพราะบางอาชีพเวลเวลยาก แต่ถ้าเป็นไปได้เป็นเหมือนเดิมดีที่สุดครับ
ปล.ถ้ามันไร้สาระก็อย่าใส่ใจกันเลยครับ Wink Wink Wink Wink
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: น่าทำยาไม่สนเวลนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-10-2009, 21:50:22 »

อ้างจาก: ........... ที่ 11-10-2009, 11:41:32
ไหนๆก็ไม่คิดจะปรับให้เป็นเหมือนเดิมอ่ะครับ ก็เลยอยากให้มียาที่ใช้แล้วจะตีมอนห่างกี่เวลก็ได้เปอ
เพราะบางอาชีพเวลเวลยาก แต่ถ้าเป็นไปได้เป็นเหมือนเดิมดีที่สุดครับ
ปล.ถ้ามันไร้สาระก็อย่าใส่ใจกันเลยครับ Wink Wink Wink Wink
สมควรเอาออกมากกว่า เวลสูงรันทดสุดๆ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
48 ไม่อยากเข้ท่อ(มันผ่านสุสาน+เข้ตี+แมงมุม ไม่เปิดช่องว่างเลยต่องหาสัตว์เลี้ยง) เวลมังกือ(มังกร woon woon)เจอ คริมสันเดรก+เกเลี่ยน เกเลี่ยนไม่อยากให้มันฟื้นสภาพเลยง่ะ
กวนใจคนจะเวล Angry Angry
ยา+ระบบนี้ ถ้าไร้ประโยชน์เอาอออกด้วยเถิด Wink Wink Wink Wink Wink Wink (พิมพ์สลับ ถ กะ ภ จนได้ตัว ถ woon woon Shocked Shocked) ผู้เล่นกระจายการเก็บเลเวลนะ ไม่ใช่เก็บเป็นหลักแหล่ง
ไร้ประโยชน์ → เอาออก ประโยชน์มากมาย→ เอาเข้า                   แต่ทีมงานเกมนี้แปลกแหวกแนวดีเนอะ สลับซะได้ Huh? Huh? Huh? Huh? Cool Cool Cool Cool

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย:
หน้า: [1]