GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหายสวรรค์  (อ่าน 814 ครั้ง)
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

ของหายสวรรค์
« เมื่อ: 10-10-2009, 12:24:22 »

มันก็หายเเค่2อย่างอะนะ  Angry Angry Angry

ไม่อยากจะมาโวยวายอะไรเเต่มันตียากอะเลยอยากได้คืน

หมวกกุลหคบเลือด,หมวกวุ้นเค็มหายไปกับช่องหมวกอะคับ นอกนั้นยังอยู่ครบ ไม่ทราบว่าทีมงานยึดไปทำไรหรอครับ

เพราะถ้าเเฮคจริงมันไม่คงเอาไม่เอาไปเเต่หมวกหรอก  ขอคำชี้เเจงด้วยคับผมก็ไม่มีหลักฐานอะไรมากนะ เเค่ขอให้ไปตรวจสอบหน่อยก็ยังดี

ว่ามันหายไปได้ไงถ้าทีมงานไม่รับผิดชอบก็เเล้วเเต่อะคับ

ตัวละคร Inw-TUEY ไอดี038659105 คับ

ไปดูให้หน่อยคับ ขอคืนด้วยนะคับถ้าไม่เชื่อว่าเป็นของผมจริงรีไปประมาณ7โมงสิตอนนั้นตื่นมาเล่นยังใส่อยุ่เลยTOT

ผมก็สอบถามเพื่อนทุกคนว่าเอาไปรึปล่าวเเล้วไปดูทุกไอดีก็ไม่เจอเลย ถ้าไม่ได้หมวกกุลคืนก็ขอหมวกวุ้นเค็มคืนเถอะครับ

ผมยืมเพื่อนมาอ่า

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

NeeD not to know

ปลวก
Hero Member

Re: ของหายสวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-10-2009, 12:28:33 »

เเล้วผมก็ไม่จำเป็นที่ต้องทำตามการโดนเเฮคต้องเอาความดีมาอ้างอะ

ผมไม่ได้โดนเเฮค ขอมันหายไปกับเซิฟเวอร์

เอ่อถ้าเข้าไปตรวจสอบเเล้วไม่พบของอย่างอื่นเลยไม่ต้องบอกว่าโดนเเฮคนะผมย้ายไปไว้ตัวอื่นเองเเหละ-_-"

ที่หายมีเเค่หมวกกุลหคบเลือด,หมวกวุ้นเค็ม ช่วยตามของผมคืนหน่อยคับผมไม่ได้รวยอะไรนักหนา ช่วงนี้ของมันเเพงซื้อเบี่ยมตังก็หมดเเย้ว

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-10-2009, 12:41:19 »

Smiley Smiley

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-10-2009, 13:01:30 »

ขออภัยเจอละครับ น้อง9ขวบของผมมันเอาไปถามไม่พูดไปดูไอดีมันเจอจนได้

Evil Evil Evil Evil

ป้าย:
หน้า: [1]