GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเกมส์ของตัวเองนำผลงานมานำเสนอหน่อยเซ่!!  (อ่าน 566 ครั้ง)
GNoThaiGameRo
Jr. Member
**

โปรแกรมAIของจุฬาลงกรณ์มหาวัทยาลัย

ใครมีเกมส์ของตัวเองนำผลงานมานำเสนอหน่อยเซ่!!
« เมื่อ: 09-10-2009, 18:18:34 »

อยากเห็นเกมส์ของท่านๆจังเลยครับ

ถ้าคิดว่าเกมส์ของท่านแน่จริงเอาเกมส์ของท่านมานำเสนอได้เลยถ้ามีเว็บเกมส์ของท่านด้วยก็ดีเลย

www.gmthaiinfo.co.cc

ฝากด้วยนะครับข่าวเกมส์ไทยรวมไว้ที่นี้แล้ว
gLAps
Newbie
*

Re: ใครมีเกมส์ของตัวเองนำผลงานมานำเสนอหน่อยเซ่!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-04-2011, 16:08:12 »

กำลังพัฒนาอยู่ครับ รอก่อนนะ ไม่มีทีมงาน ก็เลยต้องรอครับ  Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]