GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับชาวนรกทุกท่านงับขอโปรดพิจจรณาด้วยนะ  (อ่าน 454 ครั้ง)
UnDeR_world_siengsun
Jr. Member
**

เพชรนะครับ

สำหรับชาวนรกทุกท่านงับขอโปรดพิจจรณาด้วยนะ
« เมื่อ: 04-07-2007, 21:15:01 »

คือว่า....อย่ารีเซฟนรกเลยนะครับผมเล่นจนเลเวล60+แล้วอะเงินก็เยอะแล้ว ของทั้งหมดที่มีก็หายาก Cryแล้วเพื่อนที่รู้จักกันสมมุติถ้ารีเพื่อนที่รู้จักกันก้ใช้ชื่อใหม่เลยกลายเป้นไม่รู้จักกันเลยอะ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryให้พวกชาวนรกอย่างพวกผมด้วยนะครับ
1.ผมเพชร
2.เนียร์
3.ปอย
4.โอม
5.เจม
6.เค
7.พี่เป้
8.พี่ยุ้ย
9.ตี๋
10.หนู
11.นุก
12.อีกหลายๆคนคงไม่รู้จักกันอะเพระพวกผมเสียเงินเล่นตัวพวกนี้ไปเยอะแล้วอย่ารีเลยนะถ้ารีควรมีคลาส2มาและเงินไม่หายกับของด้วยครับพิจจราราด้วยหากคิดว่าเป็นท่านเองที่เสียเพื่อนไปจะทำยังไงครับ Cry Cry Cry Cry Cry Embarrassed Smiley Wink Angry Sad Shocked Cool Huh? Embarrassed Cry Evil laugh woon ใช่ ไม่ รัก
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: สำหรับชาวนรกทุกท่านงับขอโปรดพิจจรณาด้วยนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-07-2007, 21:30:30 »

เหอๆ
มีการล่ารายชื่อถอดถอนเกิดขึ้นไนpj1ด้วยแฮะ

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: สำหรับชาวนรกทุกท่านงับขอโปรดพิจจรณาด้วยนะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-07-2007, 00:25:37 »

เค้าก็บอกก่อนที่จะคุณเล่นอยู่แล้ว ว่านรกอาจจะรีได้ทุกเวลา คุณต้องทำใจจ้า อาจะรีเลเวลให้เลือ1 แต่ตังอยู่ครบก็ได้เหมือนงวดที่แล้ว แต่ของอาจจะโดนลบหมดเหมือนงวดที่แลว้ เหลือแค่ตังเท่านั้น
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-07-2007, 00:28:48 »

อยากชวนมาเล่น เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ จัง ...
 แล้วนรกเสียเงินด้วย หรอ   Huh?  (ก็ไม่รู้อ่ะ)

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

Poochan`™©
Jr. Member
**

Spirited Away !!

« ตอบ #4 เมื่อ: 05-07-2007, 18:14:33 »

คงต้องทําใจล่ะครับ

เพราะ เค้าบอกไว้ก่อนจะเล่น อยู่เเ้ล้ว ว่า เซิฟทดสอบ รีเเน่นอน

ถ้า ทีมงานเค้าให้เล่นไปเเล้ว ไม่รี คงมีคนออกมาโวยวายเเน่นอน คับ

เเบบว่า ให้เล่น อยู่สวรรค์ทําไม ทั้งที่ นรก*10 เเล้วก้ไม่รี ด้วย

ป้าย:
หน้า: [1]