GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ~o@.สมาคมวุ้นจัมโบ้.@o~ ชื่อเกือบโก้แต่คนกิ๊บเก๋  (อ่าน 254 ครั้ง)
นพกนก เนตรน้อย
Newbie
*

~o@.สมาคมวุ้นจัมโบ้.@o~ ชื่อเกือบโก้แต่คนกิ๊บเก๋
« เมื่อ: 16-04-2009, 22:13:48 »

Smileyสวัสดีสาวกชาวอสุรา ออนไลน์ทั้งหลายเมื่อไม่นานมานี้ได้มีสมาคมถือกำเนิดใหม่ ที่มีชื่อว่า ~o@.สมาคมวุ้นจัมโบ้.@o~
หลังจากที่พวกเราสามพี่น้องได้เหาะระเหินกันไปอยู่ในกิลต่างๆจนถึงเวลาอันสมควรนี้ที่จะได้มีกิลเป็นของตัวเอง Wink ดังนั้นพี่ๆทั้ง2จึง(ถีบ)ส่งน้องเล็กมาเป็นผู้present สมาคม(จำเป็น) โดยสมาคมของพวกเรามีพวกเรา3คนช่วยกันบริหารอยู่ จึงใคร่ขอสมัครสมาชิกเพิ่มไม่จำกัดจำนวน
คุณสมบัติผู้สมัคร
อายุเท่าไรก็ได้,ไม่จำเป็นต้องออนบ่อย อาจจะวันละ2-3ชั่วโมง,เลเวลเท่าไรก็ได้ขอแค่ไม่กาก ไม่เกรียน พูดจาสุภาพ,กิลเราไม่เน้นล่าบอสหรือกิลวอ ทุกคนอยู่อย่างชิลๆไม่ต้องกังวลเรื่องแบ่งของ เราเน้นเฮฮามาก่อน เอ่อ...กิลเราไม่ฟลัดกันนะคะ,หากสนใจติดต่อได้ที่daer,inw_jumbo,o0aumzu0o,body_19(แต่จะออนไม่พร้อมกันนะคะแต่ซิปมาก็จะเจอสักคนละน่า)กิลเราไม่ได้มีระเบียนเคร่งครัดนะคะแต่ขอแต่คนดี เฮฮารักกันจริง ขอบอกว่ากิลนี้สบายอยู่แล้วไม่เกร็งค่ะ laughหากไม่สะดวกหรือพวกเราไม่ได้ออนจริงๆสามารถติดต่อมาได้ที่ not.forever@live.com ถ้าจะซิปไปหาหัวกิลต้องรอหน่อยพิมพ์ช้าทั้งคู่ค่ะ Evil
The end Cool
ภาพเล็กๆน้อยๆจากกิลเรา

รัก Cool Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]