GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 31
ผู้เขียน หัวข้อ: Oo ♥ สมาคม ~#ChocoHolic#~ ณ PK จ้า ♥ oO  (อ่าน 8704 ครั้ง)
.WhaT.
Hero Member

past *

Oo ♥ สมาคม ~#ChocoHolic#~ ณ PK จ้า ♥ oO
« เมื่อ: 09-04-2009, 16:19:56 »

ยินดีต้อนรับสู่สมาคม  ~#ChocoHolic#~ จ้า    

บอร์ดใหม่ๆ>.< เอาให้ไฉไลกว่าเดิม  Smiley

สมาคม ~#ChocoHolic#~ กำเนิดมา ณ วันที่ .... (หนูลืมT T)

ความหมายของชื่อสมาคมก็คงประมาณ พวกชอบชอคโกแลต >3<

สมาคมเราก็เล็กๆนะค่ะ อยู่กันแบบพี่แบบน้อง แบบป้าแบบหลาน ^O^

~Oo กฏของสมาคมเล็กๆน้อยๆ oO~    

1.ห้ามทะเลาะวิวาท >< ทั้งในและนอกกิล~

2.ห้ามไม่ออนนานเกินไป~~

3.ไม่ไปตีใครมั่วๆ ถ้าใครทำเราก่อนค่อยว่ากัน

4.ขยันเกบเวลแล้วไหมกะพู่จะมีรางวัลให้ >0< (เค้าไม่มี เค้าจน T T)

แนะนำสมาชิกเจ้า~      Smiley

หัวหน้าสมาคม Maid อาชีพ แอสแซสซินหญิง (ยัยไหมสุดโหด >< 2ร่างในตัวเดียว)
รองสมาคม o_chom_poo_o อาชีพ นัน (ป้าพู่)
รองสมาคม devilluz อาชีพ นัน (อุ้มเองเจ้า^^)

ขุนพล pangza15690 อาชีพ วอร์ลอคหญิง (แป้ง)
ขุนพล Alo_Ha อาชีพ นัน (ป้าเล็ก)
ขุนพล ..PooH.. อาชีพ เบลดมาสเตอร์ชาย (พี่หมี)
ขุนพล -KuroKung- อาชีพ นัน (น้องมิว)
ขุนพล Shou_Pon อาชีพ นัน (ป้าเค้ก)
ขุนพล -arissna- อาชีพ นัน (เจ๊นา)
ขุนพล InuYashaJung อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์หญิง (แนน)
ขุนพล nook233233 อาชีพ วอร์ลอคหญิง (นุก)
ขุนพล -_END_- อาชีพ แอสแซสซินชาย (ปอ)

สมาชิก

oOLove_MomOo อาชีพ /นัน (น้องเดียร์สุดเลิฟ><)
 d____b             อาชีพ เบลดมาสเตอร์ชาย (คุณจอมสุดป่วน -..-)
 CountryBoy       อาชีพ พาลาดินชาย (คุณเข้ม-.-)
 nana111           อาชีพ พาลาดินหญิง (น้องนานะ)
 Da_Da              อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์หญิง (น้องดา)
 OOBaByOO        อาชีพ นัน (ยัยเกรทผู้ระบุเพศไม่ได้ >O<)
 NANOZA           อาชีพ วิทซ์ (นกน้อย>3<)
 -oilza-              อาชีพ นัน ( มิจัง ^^ )
 bolloo1             อาชีพ แอสแซนซินชาย (บอล)
 Ohm-               อาชีพ วอลอคชาย (คุนโอม ถ้าวันไหนไม่พูดจะผิดปกติ - -)
 Plamza             อาชีพ พาลาดินชาย (คุณปาล์ม )
 ....manow....     อาชีพ นัน (มะนาว แตงน้อย น้อยหน่า ละมุด ลำไย-.-)

หมดยังหว่า -.-

ถ้าใครอยากมาอยู่ร่วมกันในกิลเล็กๆน่ารักๆ ก็ยินดีนะค่ะ^^  Smiley Smiley

ขอขอบคุณ (ก๊อปมา-..-)
ผู้มีอุปการะคุณมีดังนี้
ChadowBlack (จาม) ท่านนี้ช่วยหาเหรียญตอนตั้งกิล ตอนนี้ไม่เล่นละ ดองตัวไว้เป็นอนุสรณ์
devilluz (อุ้ม) ท่านนี้ทำทุกอย่างยกเว้นลงแบทและชอบชุบเป็นชีวิตจิตใจ จะหัวเราะ"หึหึ"เวลาได้เปอเพราะชุบ (คนโดนชุบแทบร้องไห้) ขอแก้ข่าว..คนชุบต้องดีใจดิ >< ชิ
CountryBoy (เข้ม) คนหาเหรียญตอนตั้งกิลและตั้งชื่อกิล (ปัจจุบันหาตังลูกเดียว แต่ไม่ยักกะรวยมั่ง)
o_chom_poo_o (พู่) ท่านนี้หาเหรียญ บริจาคเงินเข้ากิลและอื่นๆอีกมากมาย (ช่วยหัวกิลเวลตลอด ซาบซึ้งTT)
และคนนี้ผู้เคยเป็นอดีตรองกิลและผู้ก่อตั้งกิล yok555(หยก) ตอนนี้ย้ายไปกิลอีโวเป็นที่เรียบร้อย (ฮาๆ) เอาชื่อเค้ามาลงหน่อย

status:รอสิ่งที่ไม่มีอยู่จริง
Gu_graen
Full Member

Re: Oo ♥ สมาคม ~#ChocoHolic#~ ณ PK จ้า ♥ oO
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-04-2009, 16:29:03 »

หยกมารายงานตัวแล้วคร้าบ><

lnwyok_za : เบลดมาสเตอร์ 

เฮ้ ท่านพี่อุ้มที่รัก ว่าน้องกระผมโหดได้อย่างไร  Angry เด๋วเอามาตีหัวเลยนิ ไม่เข้ากิลซะเลยดีมั้ย(ชิชะ)

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: Oo ♥ สมาคม ~#ChocoHolic#~ ณ PK จ้า ♥ oO
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-04-2009, 16:34:58 »

Maid - -  เขียนถึงไหมอย่างนั้นได้อย่างไรT^T นู๋ไม่โหดขนาดน้านนนน  Cry  แค่ประมาณชอบฆ่าคนล้างกิล ใครพูดมากเตะออก ใครกวนตีนออกกิล

ไล่ฆ่าเอง  Evilแหม เขียนถึงเค้าซะยังกะไหมเป็นปีศาจ(บางคนบอกจริง- -)  เอาเถอะ ไงๆไหมก็มารายงานตัวแว้ว>< laugh laugh

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-04-2009, 16:41:49 »

ยังไงๆก็น่ากลัวทั้งคู่  Evil

~KuRoPonG~
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-04-2009, 18:59:11 »

มารายงานตัวอีกรอบค่า*-*

มาเมนบอดกิลใหม่..

ไฉไลกว่าเดิม โอ้ว~~ งดงมาตระการตา  laugh laugh

ปอลิง. ทำไมตรงขุนพลเป็นสีม่วง>w<''  รัก รัก

.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-04-2009, 19:43:34 »

สีม่วง เห็นป้าเค้กวายจัด Smiley

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-04-2009, 20:32:08 »

เหอะๆ แต่ทำไมทำเหมือนรูปเนกาทีฟเลยอ่ะเนี่ย แต่ก้อสวยแฮะ- - สรุปก้อดีอ่ะนะคุนป้า98 ใช้ได้ๆ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
~KuRoPonG~
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-04-2009, 20:35:04 »

มาขุดกระทู้กิลอีกรอบก่อนไปเร่ร่อน~~

ในที่สุดก็หาที่สิงในบอดได้T^T

อ้างจาก: .♥. d e v i l l u z ★ ที่ 09-04-2009, 19:43:34
สีม่วง เห็นป้าเค้กวายจัด Smiley

ต้องอยู่กะป้าถึงจะรู้ซึ้งค่ะ*.*

Sad Sadขุดกระทู้กันดีกว่าน๊า~~ Sad Sad

.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #8 เมื่อ: 09-04-2009, 21:01:11 »

รอดูรูปแนนแต่ง  Smiley

วิปครีมๆๆ อยากเห็น

ซาลาเปา
Newbie
*

ปุกปุย

« ตอบ #9 เมื่อ: 09-04-2009, 22:35:20 »

พี่อุ้ม

.
.
.

แนนแต่งเละ

เรียบร้อยและ

TOT!!

มันไม่เชิงวิปครีมอ่ะ

มันแต่งเหมือนเด็กๆแต่งรุย

แง ๆ

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #10 เมื่อ: 09-04-2009, 22:44:00 »

ผมจอมรูปหล่อที่สาวๆในกิลต่างๆเข้ามาหาผม Evil  รายงานตัวครับ

เออผมบอกไว้ก่อนน่ะครับอย่าจีบมีแฟนแย้ว laughชื่อนาครับเป็นคนในกิลเหมือนกัน แล้วกะใครเรื่องกะคนในกิล(สาวๆ)

มาหาผมครับผมจาช่วยเอง(คิกๆ) Smiley Smiley

แย้วกะผมร้ากก!นาที่ซู้ดในโลก
รองลงมาเปนเจ๊อุ้ม(ยังมะด้ายคืนเงิน100เค) Smiley Smiley

พิมพ์ยาวไปมั้งง้านบายคร้าบบบบ Cool

ไปเที่ยวที่ลำปางใครคิดถึงพอกลับมามาจูบด้วยเน้อ laugh Evil

~
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 09-04-2009, 22:47:09 »

รายงานตัวอีกรอบบบบบบบ Angry(พอแล้วมั้ง)

เออผมจอมน่ะครับใครไม่รู้จักรายงานตัวกะผมด้ายยยยยย Evil

ปะกี้เขียนผิด ตรงเรื่องอาครับ ที่จิงต้องมีเรื่องงงงง Cry

บายคร้าบบปะกี้ลืมลงสีด้วย Huh?

~
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 09-04-2009, 22:49:58 »

ครั้งนี้ขอโทดษน่ะครับที่มา Cry

ผมมีเรื่องอยากบอกกกกกกกกกกกกกกกทามมายผมม่ายด้ายถ่ายรูปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปหา Shocked

ทั้งๆที่ผมเปนคนสำคัญในกิล(น้องหัวกิล)แท้ๆ แง่ง>Sad

แง่งชิ(โกดจิงด้วยเจ๊อะ) Angry

~
..............abc
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 09-04-2009, 22:51:44 »

ไหม กิ๊กนู่ค่ะ อิอิ ล้อเล่น ก่ะได้นะ เดี๊ยวไหมเครียด

ซาลาเปา
Newbie
*

ปุกปุย

« ตอบ #14 เมื่อ: 09-04-2009, 22:52:36 »

- -

.
.
.

น้องหัวกิลชั่งหลงตัวเอง

เฮ้อ (น่าสงสาร)

Evil

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 31