GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องของขวัญ  (อ่าน 452 ครั้ง)
Jr. Member
**

กล่องของขวัญ
« เมื่อ: 20-03-2009, 18:21:57 »

รบกวนท่านผู้ดูแลเกม แก้คำ "กล่องของขวัญ ขั้นเทพ บรรจุ" เอาออกสะเถอะครับมันยาวมากเกินไปแล้ว ยาวจนไม่รู้ว่ามีอะไรอยู่ข้างใน ลำบากมากๆเวลาจะซื้อ 
ก็รู้ครับว่าเดี๋ยวนี้อะไรๆก็ต้องมีคำว่า ขั้นเทพ

และอีกอย่าง โมเดลโบสถ์ ภายในห้อง เจ้งครับตั้งกะอัพแพทใหม่นี่แหละ มันมั่วๆไปหมด รบกวนแก้ขัยด้วยครับ

support.asura.ขอบคุณที่ให้คำแนะนำ ***หักไม่ทำสักที
--InSomniaC--
Asura Tester
Jr. Member
*

I am S♡ne.

Re: กล่องของขวัญ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-03-2009, 20:18:49 »

กล่องมันจะมีเขียนว่า บรรจุอะไร ตัวสีเหลือง อยู่ข้างล่างด้วยนะ
ป้าย:
หน้า: [1]