GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงrep pj1 ที่ผมแต่งเอง เรียนแบบเพลงของดาจิม  (อ่าน 1396 ครั้ง)
~ต้นน่ารัก~
Newbie
*

~ หลบหน่อย.. !!! พระเอกมาแว้วววว ~

เพลงrep pj1 ที่ผมแต่งเอง เรียนแบบเพลงของดาจิม
« เมื่อ: 30-06-2007, 18:38:59 »

อลงกรณ์rep thai  laugh
                  อลงกรณ์rep thai คุณไม่ฟังได้ไงถ้าคุณไม่ฟังจะเสียใจจะบอกให้  อลงกรณ์rep thaiถ้าพวกคุณชวบใจร้องได้ร้องไปโยกก็ได้
                       ผมมีเรื่องจะบอกให้ฟังว่าเกมส์ที่ไม่ดังเท่าไหล่แต่เพราะใจมันสั่งให้ผมเล่นคือเกมส์อะไรproject ONEนี่ไงที่ผมชอบใจเป็นเกมส์   
                      ใหม่ๆของไทยจ้า ผมมีเพื่อน1คนชื่อว่าดิ่งนี่ไงที่แนะนำเกมส์ให้ผมมเล่น ผมเล่นอย่างสะใจ ถ้าพวกคุณชอบใจเล่นได้เล่นไปผมไม่ว่า
                       เกมส์ที่ผมบอกไปpeoject ONEใช่ไหม(ใช่แว้วจ้า) เอาหละสิ่งที่ผมบอกไปให้พวกคุณจำไว้project ONE คราบ

ทำนองเพลงrepดาจิม
                                                                           เดี๋ยววันหลังจะมีเพลงใหม่มาฝากคราบ   Smiley
                                                                            totonza

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: เพลงrep pj1 ที่ผมแต่งเอง เรียนแบบเพลงของดาจิม
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-06-2007, 19:40:21 »

อัดเสียง มาด้วยสิคับ จารู้ว่าร้องยังไง มีแต่เนื้อๆ   งงไม่หมด
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: เพลงrep pj1 ที่ผมแต่งเอง เรียนแบบเพลงของดาจิม
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-06-2007, 20:43:20 »

พอเข้าใจครับแต่ช่วยเว้นวรรคหน่อยจิอ่านยาวไปแล้วไม่เข้าจังหวะ

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-06-2007, 21:51:37 »

ทำนองของเพลงดาจิมแร็พไทยหรอ
หุหุเนื้อเพลงเท่าที่เคยดูยาวเปงหน้าเรยนิ

ปล.แต่เปงทำนองเพลงสโลว์โมชั่นมั่งจิ
(ชอบเพลงนี้มากมาย)

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-06-2007, 22:10:38 »

ก้okนะ Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]