GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเล่นนรกต้องเติมวันสวรรค์ด้วยหรอ?  (อ่าน 266 ครั้ง)
บุษกร วงศ์หอม
Newbie
*

ถ้าจะเล่นนรกต้องเติมวันสวรรค์ด้วยหรอ?
« เมื่อ: 29-06-2007, 22:19:42 »

คือผมเล่นเซิฟวุ้นนรกแล้วเล่นไปจนมันวันหมด ผมก็นึกว่าGMจะเติมให้เพราะมันเป็นวุ้นนรก
ทุกทีก็จะเติมให้เมื่อหมดทุกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่เติมให้ แรกๆก็ไม่ค่อยเอะใจเท่าไร แต่พอนานเข้า
ก็เข้าไม่ได้ซักที ก็เลยอยากถามว่า ถ้าจะเล่นเซิฟวุ้นนรก ต้องเติมวันที่วุ้นสวรรค์ด้วยรึเปล่าครับ
ผมจะได้ไม่ต้องสงสัยอีก ขอให้ตอบอย่างชัดเจนด้วยนะครับ
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: ถ้าจะเล่นนรกต้องเติมวันสวรรค์ด้วยหรอ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-06-2007, 09:46:44 »

ต้องครับ

ป้าย:
หน้า: [1]