GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องทวนสุริยะ พาราดิน  (อ่าน 676 ครั้ง)
~sepiCo~
Newbie
*

เรื่องทวนสุริยะ พาราดิน
« เมื่อ: 12-03-2009, 12:50:20 »

อยากจะถามว่าทวนสุริยะที่บอกว่ามีโอกาศติดตาบอดนั้นมันใช้ได้จริงหรือ

เพราะจากที่ใช้มาพอเราแทงมันขึ้นตาบอดให้เราก็จริงแต่พอดูศัตรูกับไม่เห็นว่ามันตาบอดเลย
ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าทวนสุริยะที่บอกว่ามีสถานะตาบอดมันจริงหรือเปล่า
ถ้าไม่จริงยังไงช่วยแก้ไขให้มันเป็นตามสถานะที่อาวุธได้บอกไว้ด้วยนะครับ

จากเซิอฟ สวรรค์
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: เรื่องทวนสุริยะ พาราดิน
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-03-2009, 16:39:16 »

อ้างจาก: อัษฏพล รัตนหาญ ที่ 12-03-2009, 12:50:20
อยากจะถามว่าทวนสุริยะที่บอกว่ามีโอกาศติดตาบอดนั้นมันใช้ได้จริงหรือ

เพราะจากที่ใช้มาพอเราแทงมันขึ้นตาบอดให้เราก็จริงแต่พอดูศัตรูกับไม่เห็นว่ามันตาบอดเลย
ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าทวนสุริยะที่บอกว่ามีสถานะตาบอดมันจริงหรือเปล่า
ถ้าไม่จริงยังไงช่วยแก้ไขให้มันเป็นตามสถานะที่อาวุธได้บอกไว้ด้วยนะครับ

จากเซิอฟ สวรรค์

สถานะตาบอด  มีผลทำให้ค่าความแม่นยำลดลง

แต่พาลาดินก็คงสังเกตยากหน่อยนะ เพราะโดนตีทุกดอกอยู่แล้วนี่ อยู่ที่จะตีเข้าหรือไม่เข้าอ่ะเนอะ ใช่

ลองเอาไปทดสอบในแบทเทิ่ลดูก็ได้  ตีจนเพื่อนติดตาบอด แล้วก็ดูว่าแม่นยำลดลงรึป่าว

ก็คงพอสังเกตได้เนอะ Smiley

ป.ล. อย่าไปคิดมากเรื่องค่าแม่นยำของมอนฯ สำหรับพาลาดิน เพราะมันไม่จำเป็น ไม่

ป้าย:
หน้า: [1]