GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: OExOนิสัยสันดารกิลมารระเบิดธงเซิฟวุ้นใต้พิพบ(ไม่ได้เหมารวมนะบอกให้รู้)  (อ่าน 736 ครั้ง)
‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

OExOนิสัยสันดารกิลมารระเบิดธงเซิฟวุ้นใต้พิพบ(ไม่ได้เหมารวมนะบอกให้รู้)
« เมื่อ: 05-03-2009, 17:50:29 »

คือน้องผมตั้งทวนสุริยะจะตั้ง3mแต่ผิดไป300kOExOเค้าดึงไปพอดี
น้องผมซิบไปขอซื้อคืนได้มะ เค้าบอกไม่ได้คับนายพลาดแล้ว แล้วรีบหนีเลย
ผมว่าตอนผมดึงของคนอื่นราคาผิดนะแล้วเค้าซิบมายังขายคืน น้องผมก็ทำงี้
แต่ไอนี่ได้แล้วออกเกม สันดารมะ
กิลมารระเบิดทง OExO วุ้นใต้พิพบอย่าคบมัน ชั่วจริงๆ

ป้าย:
หน้า: [1]