GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานมาอ่านหน่อยคับ  (อ่าน 276 ครั้ง)
jpab
Newbie
*

ทีมงานมาอ่านหน่อยคับ
« เมื่อ: 28-02-2009, 14:25:33 »

คือผมเลิกเล่นไปนานแล้วนะครับเพิ่งกลับมาเล่นมีเรื่องอยากจะบอกและอยากจะถามครับ
1.คือแพทใหม่จาเข้าเมื่อไรแล้วมีตัวรีให้รึปล่าวครับ
2.ที่อยากรู้เพราะว่าผมกลับมาเล่นเบอใหม่สกิลงงมากครับเลยอัพผิดไปเพราะว่าคือผมอัพคลุ้มคลั่งกะขวานคลั่งแล้วมันใช้ทับกันไม่ได้อ่ะครับซึ่งไม่ว่าในเกมหรือในเวปก็ไม่มีข้อมูลบอกในเรื่องนี้เลยครับอยากให้ช่วยแก้ไขด้วยครับ
3.ถ้าเล่นเบอสายคลั่งจะใช้สกิลไรไม่ได้กรุณาระบุเลยครับ
4.พอเป็นเบอแล้วถ้าเล่นคลั่งจะใช้สกิลไรของไฟเตอร์ไม่ได้เลยแล้วจาอัพไปทำไมหรอผมอัพข่มขู่มันใช้ตอนคลั่งไม่ได้อ่ะซึ่งมันต่อยอดสกิลไม่ได้เหมือนอัพตอนไฟเตอร์ก็ไม่ได้ใช้อะไรเลย
5.ข้อมูลสกิลในเวปกะในเกมไม่ค่อยตรงกันเลยครับแถมอ่านแล้วยังงงๆอย่างเช่นสกิลชำนาญคลั่งในเวปบอกอย่างในเกมบอกอย่างแก้ไขให้ด้วยนะครับ

ปล.อย่างที่บอกผมไม่ได้เล่นนานแล้วครับเพราะไปอยู่หอ ถ้ามีอะไรที่เคยพูดกันไปแล้วก็ขอโทดทีนะครับ
ปล.2ที่พูดไม่ได้จะมาโวยวายนะครับอยากแจ้งให้ทราบ เพราะรักที่จะเล่นเกมนี้จริงๆครับ Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]