GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวใหม่กิล -@. พอใจอ่ะ .@- "กิลของคนเอาแต่จัย"  (อ่าน 1087 ครั้ง)
woJai
Newbie
*

เปิดตัวใหม่กิล -@. พอใจอ่ะ .@- "กิลของคนเอาแต่จัย"
« เมื่อ: 20-02-2009, 12:14:33 »

สวัสดีคับ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน  Smiley
   Smileyรบกวน มาช่วยกันขุด เยอะๆๆ นะคับ Sad

ปลายฟ้า แห่งฟากฝัน
Jr. Member
**

~ 0-fangfly-0 Fangka ~

Re: เปิดตัวใหม่กิล -@. พอใจอ่ะ .@- "กิลของคนเอาแต่จัย"
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-02-2009, 02:39:25 »

สวัสดีคร๊า   Smiley Smiley
นู๋ฟางคนน่ารักแวะมาทักทายค่ะ ..อิอิ
 รัก รัก รัก รัก รัก

เธอเห็นท้องฟ้านั่นไหม เห็นเงาท้องเมฆรึเปล่า ทะเลสีครามที่ทอดยาว.... เห็นความรักฉันบ้างไหม....
じ GreenTea `☆
Sr. Member

Re: เปิดตัวใหม่กิล -@. พอใจอ่ะ .@- "กิลของคนเอาแต่จัย"
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-02-2009, 02:51:27 »

ยินดีต้อนรับสมาคมใหม่จ้า!!!~

แวะมาทักทายกันได้นะคะ

๏`Oาsมณ์ดี`๏

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-02-2009, 10:03:03 »

กร๊ากกกกกกกก

กิลนี้ ที่อั่นอยู่ใช่ไหมครับ

พี่ของน้องเม ด้วย

สำหรับคนเอาแต่ใจริงป่าว

ผมสนใจ คริ คริ

• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-02-2009, 10:33:30 »

ดีจ่ะ
สมาคมใหม่ Tongue

มาช่วยขุดๆยามสาย
 Cool

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
นางฟ้าหน้าโฉด
Newbie
*

นางฟ้าหน้าโฉด :)

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-02-2009, 15:42:51 »

อิอิ

สวัสดีค่ะ... รัก

เพนกวิน
Sr. Member

เสื่อม !!..

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-02-2009, 16:00:30 »

ชื่อกิล แนว มาก  laugh laugh

Like a whisper in the wind,,
woJai
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-02-2009, 18:59:02 »

Smileyขอบคุณ คับ ที่ช่วยขุด   Cry Cry(ตื้นตันใจมั่ก)
    ขอบคุณ น้องฟาง มาก่อนคนอื่น อิอิ Evil Evil
    และขอบคุณ ทุกคน คับ ที่แวะมาทักทาย  รัก รัก

๐oO-Y-Oo๐
Jr. Member
**

``ลำดวน``

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-02-2009, 22:47:28 »

พี่ขาติค๊า 

ขุดด้วยค๊า

เน็ตหนูเพิ่งใช้ได้งิ
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 03-03-2009, 00:25:18 »

อ้างจาก: P- ที่ 28-02-2009, 22:47:28
พี่ขาติค๊า 

ขุดด้วยค๊า

เน็ตหนูเพิ่งใช้ได้งิ

ถึงว่าไม่เจอเจ้เรยยย....นึกว่าซุ่มอ่านหนังสือ..  Evil Evil

เธอเห็นท้องฟ้านั่นไหม เห็นเงาท้องเมฆรึเปล่า ทะเลสีครามที่ทอดยาว.... เห็นความรักฉันบ้างไหม....
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 04-03-2009, 04:48:57 »

มาขุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
แย้วกะปายนอน
คิคิ...  Evil Evil

Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-03-2009, 15:39:48 »

โหๆๆ
บอดตกมากมายเรยพี่ชาติ.
นู๋แวะมาขุดให้คร๊า
 รัก รัก รัก

Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 01-04-2009, 18:25:56 »

พี่ชาติข๋า...
บอดกิลพี่ตกมากมาย
หนูเรยมาขุดให้ .. หัวกิลกะมาช่วยขุดด้วยนะค่ะ
- -
 Sad Sad Sad

Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 07-04-2009, 21:54:08 »

อ่อ...
กิลนี้คนหายปายไหนหมดหรออ...
เงียบสนิท

งั้น....
มีรายมาให้อ่านขำๆ อิอิ

อกหักเจ็บ หนักกว่ากระดูกหัก!

อกหักเจ็บหนักกว่ากระดูกหัก นักจิตวิทยาพบ เจ็บช้ำฝังลึกอยู่นาน

นักจิตวิทยาพบว่า คำกล่าวที่ว่า "อกหักไม่ยักตาย" ความจริงอาจจะเบาเกินไป เพราะอกหักเจ็บช้ำฝังลึกยิ่งกว่าบาดเจ็บเพราะกระดูกหักมากกว่ากันนัก

วารสารทางวิชาการ "จิตวิทยา" ของอเมริกา รายงานว่าคณะนักจิตวิทยา มหาวิทยาลัยเปอร์ดิว ที่รัฐอินเดียนา ได้พบในการศึกษาว่า "ในขณะที่แผลใจและแผลกายต่างก็สร้างความเจ็บปวดได้มาก เมื่อเกิดสดๆ ได้พอๆ กัน แต่แผลใจยังจะกลับมาปวดร้าวขึ้นอีกหนแล้วหนเล่า ขณะที่แผลกายจะเจ็บปวดอยู่จนกว่าจะหายดีแล้วเท่านั้น"

ben-more
Full Member

i love u

« ตอบ #14 เมื่อ: 07-04-2009, 22:50:03 »

อ้างจาก: ปลายฟ้า แห่งฟากฝัน ที่ 07-04-2009, 21:54:08
อ่อ...
กิลนี้คนหายปายไหนหมดหรออ...
เงียบสนิท

งั้น....
มีรายมาให้อ่านขำๆ อิอิ

อกหักเจ็บ หนักกว่ากระดูกหัก!

laugh   laugh   laugh   laugh

อกหักเจ็บหนักกว่ากระดูกหัก นักจิตวิทยาพบ เจ็บช้ำฝังลึกอยู่นาน

นักจิตวิทยาพบว่า คำกล่าวที่ว่า "อกหักไม่ยักตาย" ความจริงอาจจะเบาเกินไป เพราะอกหักเจ็บช้ำฝังลึกยิ่งกว่าบาดเจ็บเพราะกระดูกหักมากกว่ากันนัก

วารสารทางวิชาการ "จิตวิทยา" ของอเมริกา รายงานว่าคณะนักจิตวิทยา มหาวิทยาลัยเปอร์ดิว ที่รัฐอินเดียนา ได้พบในการศึกษาว่า "ในขณะที่แผลใจและแผลกายต่างก็สร้างความเจ็บปวดได้มาก เมื่อเกิดสดๆ ได้พอๆ กัน แต่แผลใจยังจะกลับมาปวดร้าวขึ้นอีกหนแล้วหนเล่า ขณะที่แผลกายจะเจ็บปวดอยู่จนกว่าจะหายดีแล้วเท่านั้น"

ป้าย:
หน้า: [1] 2