GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบให้หายสงสัย  (อ่าน 250 ครั้ง)
ดำ และ แบน
Newbie
*

ตอบให้หายสงสัย
« เมื่อ: 19-02-2009, 03:28:01 »

จากคุณ หัวแบะซะ!!

ภาพตัดต่อหรอกเหรอเนี่ยยยยยยยยยยย?

**ภาพจริง 100% ครับ

แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า "ผมไม่ได้เป็นคนเอาภาพเหล่านี้มาลงซะด้วย.."
คนเอาลงโดนอุ้มไปแล้วมั้ง

--------------------------------------------------------------------------------

จากคุณ
Fairyz*

มันจะไม่ระบุได้ยังงัย
ไนเมื่อกระทู้ที่บอกว่าโดนอุ้มมันระบุชื่อตัวละคร ชื่อกิล แถมบอกเซิฟเสร็จสรรพขนาดนั้น
งิ้หมายความว่าไง ?

ได้อ่านกระทู้ที่ตั้งแล้วหรอคับ

ถ้าไม่ได้อ่านอย่าพูด

ผมบอกหรอครับว่าเทอคือใคร

ผมบอกแค่ว่า

ชื่อวิ กิล กระ...(กระสือ กระหัง กระโปรง อารัยก้อว่ากันไป ให้คิดเอาเอง มะใช่ก้ออย่าร้อนตัว 5+) คนชื่อ วิ มีคนเดียวในโลกหรอครับ
และอีกอย่าง ไม่ได้บอกเซิฟเวอร์ซะหน่อย

ไม่ได้อ่านที่เอามาลง
คิดเอง พูดเอง จากที่คนมะรู้ สงสัยคนรู้ว่าเทอคนนี้คือใครเพราะคำพูดคุณนะเนี่ย

----------------------------------------------------

สุดท้ายใครที่ไปด่าผมในบอดกิลบางกิล

ผมไม่ได้ว่าอะไรครับ

ตามศรัทธาเลย

แต่ช่วยดูตัวเองนิดนึงนะครับ

คนนึงอายุน้อย
ชอบยุ่งกับแฟนชาวบ้าน ขอให้ได้ทำคนอื่นเขาแตกแยกกัน แล้ววางตัวเป็นนางเอก

อีกคนอายุเยอะ มี ข่าวค(ร)าว ในบอดเกมส์หลายครั้ง
 แต่งงานแล้วแต่ไป เป็นชู้กับ สามี ของชาวบ้าน วางตัวดี เป็นนางเอกที่คอยโดน โคนันB
ซึ่งชอบไขปริศนา ลึกลับ กลั่นแกล้ง

แต่ว่าใครน้อ ที่ทำแบบนี้

5+

ดูตัวเองนิดนึง ระวัง เรื่องไหล 55+

-----------------------------------------------------------

ปล. อยากแบนไอดีนี้ก้อแบนไป

ผมสร้างมาเพื่อตอบคำถาม คนที่สงสัย

หวังว่าคงไม่ได้หยาบอะไร ไม่ได้อ้างอิงถึงใคร

อยากด่าอะไรก้อด่าไป

ผมเป็นคนตรงๆ รู้อะไรมาก้อพูดไปอย่างนั้น

อย่าร้อนตัวละกัน

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

~ พริมโรส ~
Jr. Member
**

Forget me not

Re: ตอบให้หายสงสัย
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-02-2009, 03:56:10 »

เห้อ   ปราณี เค้าบ้างเถอะคะ

ยังไงเค้าก็เป็นผู้หญิงนะคะ  เกินไปไหมนิ 

ไม่ได้อยากเถียงคุณนะ  แต่เราเห็นแล้วสงสารอะ   ยังไงก็ผู้หญิงด้วยกันนะ

ผู้หญิงมะได้เข้มแข็งเหมือนผู้ชายนะคะ จะผิดถูกไปบ้างก็ให้แล้วไปเถอะคะ เท่านี้เค้ายังเสียหายมะพอหรอ

เธอก็ได้ทำในสิ่งที่ต้องการแล้ว ให้มันแล้วกันไปจะดีไหม เท่านี้เราว่าเค้าก็คงแทบมะอยากเล่นเกมแล้วมังคะ เห็นว่าไปร้องไห้ด้วย

หยุดไว้ตรงนี้จะได้ไหม...   

You'll always be the dream that fills my head
Yes you will, say you will, you know you will, baby
You'll always be the one I know I'll never forget
ดำ และ แบน
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 19-02-2009, 04:10:56 »

แค่ตั้งมาเผื่อตอบ ความข้องใจเฉยๆครับ

เพราะบางคนไม่อ่านกระทู้ตอนแรก

แล้เว ฟังเรื่องจากคนอื่นมา

มาหาว่าผมบอกชื่อ กิล และเซิฟเวอร์ ซะงั้น

คิดเองเออเอง

I am UnLoveAble
Jr. Member
**

ก้อทั้งๆที่รู้อยู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-02-2009, 04:14:43 »

Shocked รออ่านคับท่านทั้งหลายกระทู้มีเฮ เดวก้อรู้เรื่องนี้จะยาวแบบหนังชีวิต รึจะมันส์หยดเหมือนหนังบู๊ รีจาน่าสงสารแบบซี่รีย์เขมร รอติดตามคู่กรณีมาตอบคับ จัดปาย อย่าให้เสีย  Shocked

~ พริมโรส ~
Jr. Member
**

Forget me not

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-02-2009, 04:21:17 »

สงสารน้อง สงสารเพื่อน จะเอาให้ตายกันไปข้างหรือไง

คนที่บอกจัดไปอย่าให้เสีย  มันเสียแล้วละคะ  มะใช่อะคาเดมี่นะคะ  นี่คือชีวิตคน

เท่านี้เค้าก็ต้องร้องไห้แล้ว พอกับการกระทำที่เค้าทำไว้กับใครๆ หรือยัง

อีกอย่างนะคะ หากคู่กรณีคนใหม่ทำให้คุณเคืองว่ามาบอกว่าคุณบอกเซิฟบอกกิลหรืออะไรก็ตาม

อยากให้คุณสงสารน้องคนนั้นบ้าง

เท่าที่เห็นเธอก็ไม่ได้ออกมาตอบโต้อะไรเลย มีแต่คนที่เดือดร้อนแทน แล้วเลยมาโพสท์ให้คุณไม่พอใจ       เฮ้อ...

You'll always be the dream that fills my head
Yes you will, say you will, you know you will, baby
You'll always be the one I know I'll never forget
ป้าย:
หน้า: [1]