GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เดลของเงินโซล/ คู่หูเงินโซล  (อ่าน 499 ครั้ง)
อนุวรรธ อนันตรัตน์
Newbie
*

อิสละ ดัง สายลม Im FreeDom

เดลของเงินโซล/ คู่หูเงินโซล
« เมื่อ: 15-02-2009, 13:53:49 »

เรื่อง1.  เดลของที่เป็นเงินโซล ซึ่งตอนนี้ เดลได้เป็นบ้างชนิด   
ทำให้เดลได้ทุกชนิดด้วย  หรือว่าจะทำเป็นแบบส่งของขวัน ก้ได้นะ
มันจะส่งของให้อีกid ให้เพื่อนก็ไม่ได้ เซงจับจิต

หมายเหตุ: ถ้าทำแบบนี้ น่าจะมีคนเติ่มเงินอีกเยอะน่า

เรื่อง2.  คู่หุเงินโซล ไม่ว่าจะเป้น ซาร่า/โยฮาน/ทหารรับจ้าง  ถึงว่าราคาตอนนี้จะไม่แพง
แต่ ผมไม่อยากมาเสีย อีก อาทิตละ 2000 โซล
อยากให้
1.ทำไม่ไม่เพิ่มราคาของคู่หูอีกสักหน่อยแล้ว(แค่หน่อยเดียวนะ) ยกเลิก2000โซล ต่อ อาทิตไปเลย
2.ถ้าอย่างข้างบนไม่ได้ ก็ช่วย ลดเหลือ เดือนละ 3000  (เหมือนยาชุบลูก ของเมเปิ้ล เหอะๆ)
เรื่อง คู่หู นี้ ขอร้องน่า อยากเลี้ยง ซาร่า ง่า T_T พระน้อยไม่มีคนชนให้ ก๊าบ

อ่านด่วน แล้ว ตอบด่วน นะก๊าบ

ชาญนัครินทร์ จันทวาส
Newbie
*

Re: เดลของเงินโซล/ คู่หูเงินโซล
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-02-2009, 21:24:34 »

ผมเห็นด้วยนะคับกับหัวข้อที่ 1 ผมว่าน้าจะทำมานานแล้ว
    จะได้มีกาเติมบัตมาขายของกานคนที่มีเงินมากจะได้ไม่ต้องเติม
    เเละเป็นการทำให้ผู้เล่นใหม่เทพไวขึ้น
ป้าย:
หน้า: [1]