GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM โปรดตอบด้วยคับ เข้าเกมส์ไม่ได้  (อ่าน 539 ครั้ง)
Gravija
Jr. Member
**

มาเล่นเกมส์นี้ก็เพราะอยากสนับสนุนฅนไทย

GM โปรดตอบด้วยคับ เข้าเกมส์ไม่ได้
« เมื่อ: 02-04-2007, 20:18:48 »

ปัญหาคือเข้าเกมส์ตรงหน้าจอใส่ ID และ Password น่ะ ผมใส่ไปแล้วเกมส์มันขึ้นว่า ID ของคุณกำลังออนไลน์อยู่ไม่สามารถเข้าเกมส์ได้

ID ของผมชื่อ           : vivija
                         Password ของผม    : ไม่บอกนะคับ

มันเป็นอย่างนี้มารอบที่สองแล้วครับ ครั้งก่อนโทรไปบอกแค่ ID ก็ประมาณ 10 นาทีก็เล่นได้ครับ แต่โทรไปก็ไม่ค่อยติดนะครับ
       รบกวน GM ช่วยจัดการหน่อยนะครับ ผมเป็นคนเคยบ้าเกมส์ออนไลน์มาก่อนแต่เลิกเล่นนานพอดู พอมาเจอข่าวเกมส์ของคนไทยก็นึกอยากสนับสนุนด้วยใจจริงๆคับ
       ปล.อยากฝาก GM อย่างนะครับ ผมและอีกหลายคนพร้อมจะเลิกเล่นถ้าเกมนี้มี BOT นะครับมันทำให้เกมหมดสนุก เจอ BUG ยังพอทนเจอบอทละก็ไม่ไหวจริงๆน่ะ       ฝากด้วยเน้อ GM จ๋า

~<<<PlamaN>>>~
Sr. Member

<<<เกรียนที่ใจ ใช่ศีรษะ>>>

Re: GM โปรดตอบด้วยคับ เข้าเกมส์ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-04-2007, 20:25:28 »

ลองล๊อคอินดูอีกทีครับ

Gravija
Jr. Member
**

มาเล่นเกมส์นี้ก็เพราะอยากสนับสนุนฅนไทย

Re: GM โปรดตอบด้วยคับ เข้าเกมส์ไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-04-2007, 20:33:30 »

Loginใหม่ แล้วครับ  Undecided

Restartเครื่อง แล้วLogin แล้วครับ   Huh?

ตัดเน็ต/ต่อใหม่ แล้วLogin แล้วครับ   Tongue

เหมือนเดิมครับ ขึ้นว่า เข้าเกมส์ไม่ได้เนื่องจากไอดีกำลังออนไลน์อยู่   เอ่อลืมบอกไปครับครั้งล่าสุดที่เข้าเกมส์ได้เกมส์มันค้างครับ ประมาณว่าเน็ตหลุดน่ะครับ พ่อต่อได้จะเข้าเกมส์ ก็เข้าไม่ได้อะครับ

Gravija
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-04-2007, 21:19:12 »

ตอบที่ครับ ทำไงจะเข้าได้ แง GM มาอ่านก็หาทางช่ายผมทีนะเลเวลตั้ง 13 แล้วเก็บมาเดือนนึง อะหุหุ มะค่อยมีเวลาเล่น เพราะไปราชการบ่อย แง

SMOTOKING ~~"
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-04-2007, 22:26:02 »

ถ้ามันเขียนว่าไอดีของท่านกำลังออนอยู่ ให้กดใหม่อีกรอบ ผมเปงแล้วงิ๊

€ ~ o น่ า ร๊ า ก ใ ช่ มั๊ ย o ~ €

คลิกหน่อยน๊าาาาาา

Gravija
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-04-2007, 02:07:57 »

ลองกดใหม่แล้วคับมะได้ สงสัยต้องรอปิดปรับปรุงวันพุธเลยมะเนี่ย  ---> ขอบคุณทุกฅนที่มาช่วยตอบนะครับ

LiLi
Asura Administrator
Full Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03-04-2007, 09:18:39 »

ปรกติแล้วถ้าไอดีค้าง ให้ login 2 ครั้ง ครั้งที่ 2 จะ login ได้จ้า แต่ถ้าเป็นหลาย ๆ ทีอาจจะเป็นเพราะ มีคนเข้าไปใช้ไอดีเราอยู่ แนะนำให้เปลี่ยน password นะจ๊ะ

Gravija
Jr. Member
**

Re: GM โปรดตอบด้วยคับ เข้าเกมส์ไม่ได้ ขอบคุณครับ
« ตอบ #7 เมื่อ: 03-04-2007, 14:50:25 »

ขอบคุณ เจ้าหน้าที่ที่ช่วยแก้ปัญหาให้ ครับ เข้าได้แว้ว

ป้าย:
หน้า: [1]