GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โลลิจร้า าา ช่วยทีๆๆๆไม่รุต้องทำไง  (อ่าน 538 ครั้ง)
แน็ตตี้ แน็ต
Newbie
*

โลลิจร้า าา ช่วยทีๆๆๆไม่รุต้องทำไง
« เมื่อ: 10-02-2009, 19:30:23 »

คือว่าเราตอบคำถามของเด็กแล้ว

เขาก็ให้ไปหา สัตว์1อย่าง

แต่ไม่รู้ว่าตัวอะไร

Huh? Wink

ช่วยหน่อยนะคะ ขอร้อง ! Sad  ^^
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: โลลิจร้า าา ช่วยทีๆๆๆไม่รุต้องทำไง
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-02-2009, 19:44:00 »

ฆ่าผีเด็ก 1 ตัว  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Newbie
*

Re: โลลิจร้า าา ช่วยทีๆๆๆไม่รุต้องทำไง
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-02-2009, 19:52:30 »

ฆ่าผีเด็กที่ไหนนนนนนนนนนนนนน

คะ

แง้ ๆๆๆๆๆ

เล่นมา4วันยังไม่รู้เรื่องเลย ย เง้อออ  Embarrassed Cry
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-02-2009, 20:08:42 »

อยู่ที่โบสถ์เซาเทิร์นฟอร์ทครับ
แมพ สุสานใต้ดินชั้น 2

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-02-2009, 20:18:42 »

ขอบคุนคร้า   รัก Smiley
มันนี่
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-10-2010, 21:11:59 »

เควสโลลิตอบคำถามยังไงเฉลยที
jitkit
Jr. Member
**

ชื่อ คิต ค่ะ

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-10-2010, 22:20:16 »

ก็ถ้าหากตอบคำถามได้ข้อนงแล้วมันมีเควสอะไรขึ้นมาแปลว่าข้อนั้นถูกค่ะ มีไม่กี่ข้อเองค่ะ สู้ๆนะคะ

เก้าอี้ ขาดขา  ♥
กีตาร์ ขาดสาย  ♥
เจ้าหญิง ขาดเจ้าชาย  ♥
ฉันคงตาย ถ้าขาดเธอ   ♥
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
ไม่สงวนลิขสิทธิ์   แต่คงไม่มีใครคิดจะเลียนแบบ [ใช่มั๊ยคะ ^^]
ป้าย:
หน้า: [1]