GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อาชีพใหม่ ย้ำชัดเจน เกมออนไลน์สั่งได้ 100% (จริงหรือ?) - ฝากจีเอมช่วยดูด้วยนะคับ  (อ่าน 322 ครั้ง)
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

อาชีพใหม่ ย้ำชัดเจน เกมออนไลน์สั่งได้ 100% (จริงหรือ?) - ฝากจีเอมช่วยดูด้วยนะคับ
« เมื่อ: 25-06-2007, 16:12:07 »

เกี่ยวกับ มีผู้เล่นจำนวนหนึ่งเสนอ อาชีพ มวยไทย ขึ้นมาครับ ... เลยลองรวบรวบข้อมูลดู แต่ก็ตั้งใจเสนอกันจริง ๆ นะครับ
                    index_t2770.0.html
       ก็ฝากเรื่องให้ เพื่อนๆ ทุกคน รวมทั้ง จีเอมทราบด้วยนะครับ (^^)

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

oDeVilYaKuSao [ช้างน้อยคลับ] ♫ [Jack Spallow]
Jr. Member
**

oDeVilYaKuSao [ช้องน้อยคลับ] ♫ [Jack Spallow]

Re: อาชีพใหม่ ย้ำชัดเจน เกมออนไลน์สั่งได้ 100% (จริงหรือ?) - ฝากจีเอมช่วยดูด้วยนะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-06-2007, 18:01:11 »

ใช้ครับมีอาชีพมวยไทยจะหน้าสนมากครับเพราะเกมส์นี้ก็เป็นเกมส์คนไทยน่าจะมีนะครับ  Sad  Sad   Sad   Sad   Sad   Sad   Sad

oDeVilYaKuSao [ช้องน้อยคลับ] ♫ [Jack Sapllow]  [[เกิดมาต้องทำให้ได้ทุกอย่าง]] สู้เขาช้างน้อยโซไซตี้
$#@!*~Changnoy Socicty~*!@#$
ป้าย:
หน้า: [1]