GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: การเก็บของตกกะการตีมอน  (อ่าน 348 ครั้ง)
ChaiYOโห่ฮิ้ว
Jr. Member
**

การเก็บของตกกะการตีมอน
« เมื่อ: 25-06-2007, 15:46:46 »

เวลาตีมอนของดรอบอยากให้มีปุ่มที่เหมือนเราตีมอนที่กดCTRLแล้วลอคเป้าเลยเพราะผมเป็นบ่อยๆตีไผ่ตายของดรอบบัตเตอรืมาใกล้ๆจากดเกบของตีบัตเตอร์สะงั้นวิ่งหนีหัวซุกหัวซุนหรือตอนเราโดนมอนรุมจาได้มีปุ่มที่ช่วยกดแล้วเกบของได้เลยไม่ใช่ตีมอนหาของไม่เจอจาเกบแล้วชิ่งดันมัวแต่จาเกบของตายก่อนพอดี
แล้วอีกอย่างเวลาตีมอนที่ไกลจากตำแหน่งเรามากๆผมชอบใช้CTRL+คลิกที่ตัวมอนเลยแต่พอวิ่งไปถึงยืนนิ่งไม่ตีสะงั้นอยากให้ช่วยแก้ตรงนี้นิกครับเกมจาได้ลื่นมากขึ้นเวลาตีมอนหรือเดินตีอ่ะ
ขอบคุณครับ Embarrassed Embarrassed

คติประจำใจในการทำงาน 2ข้อ
1.เร็ว ช้า หนัก เบา
2.ปิดทองหลังพระเป็นเรื่องดี แต่ควรปิดทองหน้าพระบ้างเพื่อบางคนไม่รู้
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: การเก็บของตกกะการตีมอน
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-06-2007, 16:04:13 »

ในเกม กด Alt แล้ว ไอคอนจะเป็นรูปมือครับ  ส่วน Ctrl จะเป็นรูปดาบ ... ลองหัดกดให้ ชินมือดูนะครับ
ส่วนการเล็งเป้าระยะไกล พอมอน เดินหนี ในจังหวะที่เรากำลังเดินเข้าไปตี ... อันนี้ ก็อยากให้แก้ไขเช่นกัน ๆ

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ChaiYOโห่ฮิ้ว
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 25-06-2007, 17:49:48 »

โอวพึ่งรู้เด๋วไปลองครับอิอิ
ขอบคุณครับ Wink

คติประจำใจในการทำงาน 2ข้อ
1.เร็ว ช้า หนัก เบา
2.ปิดทองหลังพระเป็นเรื่องดี แต่ควรปิดทองหน้าพระบ้างเพื่อบางคนไม่รู้
kyoma
Jr. Member
**

หล่อเลือก..ได้

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-06-2007, 18:08:56 »

กดShiftเปนการชี้ชื่อผู้เล่นคนอื่น

ปล.พรุ่งนี้สอบโว้ยยย2วิชาแทบโอจเอียนอ้วกอาเจียน

ป้าย:
หน้า: [1]