GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หนูอยากรู้ค่ะ  (อ่าน 303 ครั้ง)
อนุสรณ์ สุภาเลิศ
Newbie
*

หนูอยากรู้ค่ะ
« เมื่อ: 25-06-2007, 09:38:51 »

ช่วยบอกหน่อยได้ไหมค่ะว่าเปลือกหอยที่ทำโมบาย3ชนิดตีได้จากตัวไหนบ้างค่ะ  Cry
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: หนูอยากรู้ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-06-2007, 10:05:39 »

อันดับแรก ต้องไปที่เมือง เรดคลิป .. ลงไปที่ชายทะเลด้านล่าง - รับเควส จากเจน - ก่อนนะครับ
 ถ้ารับเควสจากเจนแล้ว ก็ลงไป ถ้ำใต้น้ำ ชั้น 2 เลย (จะเจอ  ปูเสฉวน 3 แบบ)
       สังเกตุ นะคับ ... ปูเสฉวน 3 แบบ  มีเปลือกต่างกัน - ตีแล้ว เปลือกจะเข้าตัว ไม่ ดรอบ ลง พื้นนะคับ

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ป้าย:
หน้า: [1]