GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่ทำให้เกมนี้ไม่ค่อยสมบูรณ์ อยากให้ช่วยแก้ทีนะครับ  (อ่าน 216 ครั้ง)
พงษ์ศักดิ์ โสภณอุดมสิทธิ์
Newbie
*

สิ่งที่ทำให้เกมนี้ไม่ค่อยสมบูรณ์ อยากให้ช่วยแก้ทีนะครับ
« เมื่อ: 29-01-2009, 08:57:43 »

โดยปกติแล้ว เรื่องของความสมดุลของตัวเกม เป้นส่วนของทีมงานครับ ที่เห็นสมควร ว่าจะปรับอะไร ส่วนไหน

แต่สิ่งที่ผมคิดว่า ขาดไป ใน Asura คิดว่า น่าจะเป็น การเคลื่อนไหว การบังคับตัวละครอ่ะครับ

ถ้าเลื่อนไหล ได้มากกว่านี้ น่าจะทำให้เกมสนุกขึ้นนะครับ

** มันเป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ถ้าอะไรพูดอะไรที่ไม่ดีออกไปก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย  Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]