GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้คนที่เป็นจีเอ็มไม่สังกัดกิลใดๆ  (อ่าน 327 ครั้ง)
Spirit Of Xenon
Jr. Member
**

อยากให้คนที่เป็นจีเอ็มไม่สังกัดกิลใดๆ
« เมื่อ: 28-01-2009, 21:22:13 »

ตามหัวข้อเลย เอาทั้งไอดีของจีเอ็มเลยไม่ว่าตัวไหนก้อตาม

และจีเอ็มที่ได้รับการคัดเลือกด้วย

ไม่งั้นอาจมีการโกงกันได้ Shocked

เช่น

คนในกิลเปนเพื่อนผิดกฏเกมมันไม่ลงโทดก้อได้นี่นา Shocked

ปล.แค่เสนอไม่ได้มีเจตนาอะไร ใช่

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: อยากให้คนที่เป็นจีเอ็มไม่สังกัดกิลใดๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-01-2009, 21:24:07 »

ไม่มีสังกัดก็ดีเหมือกันนะ  แต่เนื่องจากอาสาเป็นผู้เล่นเหมือนกปกติแล้วมาเป็นอาสาจะมีกิลก็เป็นเรื่องธรรมดา แล้วแต่คนคิดนะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: อยากให้คนที่เป็นจีเอ็มไม่สังกัดกิลใดๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-01-2009, 21:32:12 »

ผมอยู่
(สวรรค์)จีเอ็มอาสาล่าฝัน
(ใต้พิภพ)สมาคมนี้มีแต่คนหน้าตาดี
(วุ้นนรก)GameTester

จะโดนมั้ยนี่  Shocked Shocked Shocked Shocked

ขอตอบที่เป็นสาระบ้างนะครับ เจ้าของกระทู้คงหมายถึง จีเอ็มอาสา

หากพบว่า ถ้ามีเพื่อนในสมาคมเดียวกับจีเอ็มอาสา ทำผิดแล้วไม่ลงโทษ พบเห็นหรือสงสัย สามารถแจ้งได้เลยครับ แล้วทีมงานจะตรวจสอบอีกครั้งครับ  laugh laugh

ซึ่งถ้าทำผิดกฎจริงๆ ก็ต้องโดนลงโทษตามกฎของจีเอ็มอาสาน่ะครับ

ส่วนความไม่โปร่งใส เท่าที่ผมรู้จักยังไม่เห็นมีนะครับ ^^

If you want to be a hero. You need to have dreams.
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-01-2009, 21:36:15 »

อันนั้นมันเป๋นกิลทีจีเอ็มสร้างมาเองนี่ นรก ยกเว้นครับ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
New !!! Error
Jr. Member
**

อยากคิดว่าตัวเอง เจ๋ง ?

« ตอบ #4 เมื่อ: 05-02-2009, 10:11:21 »

อ้างจาก: coalapanda ที่ 28-01-2009, 21:32:12
ผมอยู่
(สวรรค์)จีเอ็มอาสาล่าฝัน
(ใต้พิภพ)สมาคมนี้มีแต่คนหน้าตาดี
(วุ้นนรก)GameTester

จะโดนมั้ยนี่  Shocked Shocked Shocked Shocked

ขอตอบที่เป็นสาระบ้างนะครับ เจ้าของกระทู้คงหมายถึง จีเอ็มอาสา

หากพบว่า ถ้ามีเพื่อนในสมาคมเดียวกับจีเอ็มอาสา ทำผิดแล้วไม่ลงโทษ พบเห็นหรือสงสัย สามารถแจ้งได้เลยครับ แล้วทีมงานจะตรวจสอบอีกครั้งครับ  laugh laugh

ซึ่งถ้าทำผิดกฎจริงๆ ก็ต้องโดนลงโทษตามกฎของจีเอ็มอาสาน่ะครับ

ส่วนความไม่โปร่งใส เท่าที่ผมรู้จักยังไม่เห็นมีนะครับ ^^
ของอย่างนี้มันอยู่ที่คนคับ ไม่ใช่เป็นทุกคนหรอก

แต่ก็ไม่แน่นะ เพราะว่าเคยเจอมาแล้ว แต่นานแล้ว แล้วก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่ เลยตามเลย

ที่เขียนมาไม่ใช่ว่าจะเห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้นะ แค่มาเล่าให้ฟังว่าเคยมี

ไว้เราจะได้พบกัน ...
ป้าย:
หน้า: [1]