GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเกี่ยวกับขวาน ของไฟเตอร์ ทีมงานช่วยมาอ่านหน่อยครับ  (อ่าน 298 ครั้ง)
นำภา เกตรสุชัย
Newbie
*

เรื่องเกี่ยวกับขวาน ของไฟเตอร์ ทีมงานช่วยมาอ่านหน่อยครับ
« เมื่อ: 27-01-2009, 17:40:10 »

ทำไม ขวานของไฟเตอร์  ถึงมีแค่เวล 41  (ขวานอัศวิน)  แล้วขวานเวลที่สูงกว่านี้  ทำไมถึงไม่ให้ไฟเตอร์ใส่ได้ Huh?

ซึ่งก็แปลก 

หอก  ไฟเตอร์ สามารถใส่ได้ถึงเวล 99 Angry

ธนู และหน้าไม้   เรนเจอร์  ก็ใส่ได้ ถึงเวล 99 Angry

คนที่เล่นไฟเตอร์  เวล 60+  ก็มีหลายคนนะครับ  อยากให้ช่วยพิจารณาหน่อยครับ   ....

ป้าย:
หน้า: [1]