GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม _.oOo._D O R A E M O N_.oOo. กิลด์ใหม่ไฟแรงสำหรับคนรักโดเรม่อนโดนเฉพาะ !!!  (อ่าน 155 ครั้ง)
!!!_ • D O R A € M O N •_!!!<<PoPpApZ>><<^^ป๊อบแป๊บงับผม^^>>
Full Member

หัวหน้าสมาคม !!!_• D O R A € M O N •_!!! ครับผม^^

สมาคม _.oOo._D O R A E M O N_.oOo. กิลด์ใหม่ไฟแรงสำหรับคนรักโดเรม่อนโดนเฉพาะ !!!
« เมื่อ: 27-01-2009, 12:48:53 »

อยากอยู่ลงชื่อไว้เยยน่ะครับหรือแอดมาที่
poppap_oo@hotmail.com
เซิพสวรรค์

Smiley Smiley Smiley DORAEMON FC Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]