GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบรดขี้โกงสกิวโกงมาก......คิดดูเอาเหอะครับ  (อ่าน 633 ครั้ง)
นรกาน กิ้งกือ
Newbie
*

เบรดขี้โกงสกิวโกงมาก......คิดดูเอาเหอะครับ
« เมื่อ: 21-01-2009, 22:46:50 »

Angryทำไมสกิลผ่าสามภิภพของเบรดต้องติดสถานะมึนสามทีด้วยละครับช่วยทำให้ไม่ติดมึนได้มั้ยครับจีเอ็ม ผ่าก็แรงมาก3ทีเล่นไปเกือบหมื่นนะครับดูอย่างอาชีพอื่นซิครับสกิวมึนนานขนาดนี้ไม่มีหรอกครับ  แถมเบรดยังจะป้องกันเยอะอีกด้วยเลือดก็เยอะตีก็แรง มันจะอาไรกันนักกันหนาครับมันไม่สมดุลกันเลยนะครับช่วยปรับสกิวเบรดจากมึนสามทีเป็นผ่าสามทีแต่ไม่มึนได้ป่าวครับอาชีพที่เลือดน้อยกว่าจะได้มีโอกาสสู้บ้างไม่อย่างงั้นก็โดนเบรดฆ่าตลอดเพราะโดนสกิวดาบคู่ผ่ามิติแล้วก็ตามด้วยผ่าสามภิภพพวกเลือดน้องสู้ไม่ไหวหรอกครับ       ช่วยพิจราณาด้วยก็แล้วกันครับว่าควรปรับให้เบรดอ่อนลงกว่าเดิมสักนิดได้มั้นครับเพราะเบรดมีมากจนจะคุมแบทเทิ้ลอยู่แล้ว    Angry Angry Angry Embarrassed
EvaJellin
Newbie
*

เพทายจ้า

Re: เบรดขี้โกงสกิวโกงมาก......คิดดูเอาเหอะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-01-2009, 18:21:24 »

อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่
วีรวัฒน์ ทรัพย์สินชัย
Newbie
*

Re: เบรดขี้โกงสกิวโกงมาก......คิดดูเอาเหอะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-01-2009, 14:23:38 »

Wink Wink Wink Wink Wink Wink
เบลด เค้าเก่ง ปล่อย เค้าบินปายยยยยยยย   Cry Cry Cry Cry

ตอนแรกก็อยากเล่นเบลดอยู่อ่ะ แต่มันเก่งเกินจนไม่อยากเล่น (เหตุผลได้ไหมเนี่ย)
Im'Nan
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-01-2009, 18:38:55 »

คน เค้า ก็ ไม่ เห็น ออก มา บ่น กัน เลย เป็น ปีๆ แล้ว

=w= ถ้า เป็น เมื่อ ก่อน วิ จะ โดน บ่น กว่า อีก  Wink

http://nanjb.myminicity.com/ ช่วยกดหน่อยนะ ><

Click here to feed m
ป้าย: สุดจะบรรยาย 
หน้า: [1]