GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: lBej อาชีพนันเป็นคนหลอกหลวงให้คุณเดลของระวังให้ดี..ไม่รู้อยู่กิวไหน  (อ่าน 276 ครั้ง)
จูนนี่ นีนา
Newbie
*

lBej อาชีพนันเป็นคนหลอกหลวงให้คุณเดลของระวังให้ดี..ไม่รู้อยู่กิวไหน
« เมื่อ: 21-01-2009, 18:36:17 »

ไม่ ไม่ ผมไม่อยากให้ใครโดนหลอกเหมือนผม ผมเสียรู้คนเพราะความสงสารและความรีบ woon woon
  Cry Cry เรื่องมันมีอยู่ว่าผมจะมาตั้งร้านทิ้งไว้ผมมีธุระจะไปทำต่อกำลังรีบ..มีชีสาวมาต่อเทียนไขผม ผมตั้งไว้2.8 เอ็ม บอกลดได้ หล่อนก็มาขอต่อผม 2.5 เอ็ม มาอ้อนผมว่าอยากได้มีเงินตอนแรกบอก2.5เอ็ม ต่อไปบอกมีเงิน 2.6เอ็ม ผมบอกว่าไม่ไหวลดมากไป มาว่าผมไหนบอกว่าลดได้ไงค่ะ ผมเลยบอกว่าลดได้มากสุด 2.7เอ็ม หล่อนก้อลดอีก 2.65 อ้อนเก่งมากๆๆด้วยความรีบผมเลยเดล แรกหล่อนกดเงิน2.6 เอ็มอย่างช้าๆๆ ผมยกเลิก บอกว่าไม่ช่ายราคานี้นี่ หล่อนถามอ่าวเท่าไหร่จำมิได้ เลยเดลใหม่ หล่อน2.65 เอ็มอย่างช้าๆๆ ค่อยๆๆกดทีล่ะ0 แรกเกือบเป็น2แสนห้าหมื่น พอผมเห็นว่าตังครบก็กดโอเค..หล่อนก็นิ่งผมเลยกดยืนยัน ..5555+เสร็จหล่อน ผมไปดูตังอ่าวตังไม่เพิ่ม  หล่อนลบตังออกแล้วโอเคเอาเทียนไปอย่างลอยนวล ตอนนี้หล่อนทำได้เร็วมากๆๆ..ธรรมดาของโจรซิบหาย่อมไม่ตอบแล้วก็ออกจากเกมไป เจออีกจำแม่นไม่หวังได้ของคืนแต่มาเตือนให้ทุกคนได้รู้ว่ามีเทคนิคอย่างนี้ด้วย..อย่าไปสงสารคนมาก..โดนเฉพาะผู้หญิง จะเดลของต้องดูให้ละเอียด ของไม่เสียดาย..แต่เสียความรู้สึก Embarrassed Embarrassed
♠_Frozen_•_Soul_♠
Newbie
*

Re: lBej อาชีพนันเป็นคนหลอกหลวงให้คุณเดลของระวังให้ดี..ไม่รู้อยู่กิวไหน
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-12-2009, 17:52:34 »

ขอบคุณครับที่มาเตือนกัน
จะระวังไว้ครับ ^^

ปล.ว่าแต่เซิฟไหนเหรอ...

ป้าย:
หน้า: [1]