GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรุมั่งว่าทำไมโหลดแพชน์แล้วโหลดไม่ได้  (อ่าน 275 ครั้ง)
ธันยา เรือนใหม่
Newbie
*

ใครรุมั่งว่าทำไมโหลดแพชน์แล้วโหลดไม่ได้
« เมื่อ: 05-01-2009, 20:33:55 »

Angryใครรุก้อช่วยบอกที  เด่วใครเม้นและตอบมีรางวัลให้ด้วย...คือให้ตัวละครฟรีๆมีหลายตัว
2 ตัวเวลเยอะนะ  มีเวล 41 กับ 31 นะ 41 ยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นคลาส 2 ให้ไปเปลี่ยนกันเองเลย
อิอิ  เม้นได้ตอบได้ ให้ 1 รหัส นะ   เม้นได้ตอบได้ทิ้งอีเมลไว้ด้วยน้าจ๊ะ อีเมลเอ็มน้า
ใครไม่มีเอ็มก้อไปคุยในแชทหมากฮอทนะ  เด่วเราจาตั้งชื่อห้องว่า  เม้นได้ตอบได้  หรือไม่ก้อ  เม้นได้
หวังว่าคงรุกัลแล้วน้า   เด่วไห้ตัวรหัสเวล 41 จร้า  เม้นกัลเยอะๆน้าจร้ะ laugh Evil Angry Wink ใช่ Cool Huh? Embarrassed Cryจาได้เอาไปลองทำแล้วให้ตัวเลย...อ้ะให้ตัวเวลไรดี...ขอคิดใหม่ก่อนน้าอิอิ...เลือกไม่ถูก
@~nookkerkup~@
Jr. Member
**

ขั้นเทพอ่ะ

Re: ใครรุมั่งว่าทำไมโหลดแพชน์แล้วโหลดไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-01-2009, 19:11:28 »

มันมีปัญหา กับเครื่องเองครับ ปิดเปิดเราเตอร์ ซักครั้งสองครั้งแล้วลองโหลดแพทดูครับ รับรองได้
pacharaprom@hotmail.com
ป้าย:
หน้า: [1]