GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทางทีมงาน เพิ่มไอเทม reset status & ทักษะ ใน shop เงิน โซล  (อ่าน 632 ครั้ง)
วรศร สัจจพันธ์พงษ์
Newbie
*

อยากให้ทางทีมงาน เพิ่มไอเทม reset status & ทักษะ ใน shop เงิน โซล
« เมื่อ: 03-01-2009, 22:12:47 »

เพราะ บางคน ผิด พลาด ในการ อับ ค่า ต่างๆ

อีก ทั้งเลเวล ก้อ เก็บยาก ถ้า เกิด เรียนรู้ผิด ก้อ เน่าเลย

ผม เป็นคนนีงที่อับผิด ผม ว่า ไอเทม นี้คง ขายดี แน่นอน ครับ ( อย่า แพง นะ เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ๗)

ถ้า ไม่ งั้น คนที่ อับ ผิด คง ถอด ใจแล้ว เลิก เล่น กัน เยอะ อ่ะ ครับบ
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: อยากให้ทางทีมงาน เพิ่มไอเทม reset status & ทักษะ ใน shop เงิน โซล
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-01-2009, 22:47:02 »

อ้างจาก: วรศร สัจจพันธ์พงษ์ ที่ 03-01-2009, 22:12:47
เพราะ บางคน ผิด พลาด ในการ อับ ค่า ต่างๆ

อีก ทั้งเลเวล ก้อ เก็บยาก ถ้า เกิด เรียนรู้ผิด ก้อ เน่าเลย

ผม เป็นคนนีงที่อับผิด ผม ว่า ไอเทม นี้คง ขายดี แน่นอน ครับ ( อย่า แพง นะ เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ๗)

ถ้า ไม่ งั้น คนที่ อับ ผิด คง ถอด ใจแล้ว เลิก เล่น กัน เยอะ อ่ะ ครับบ
มีอยู่แล้วนี่คับ

น้ำยาหวนกลับ  ไว้สำหรับรีสเตตัส
น้ำยาลืมทักษะ ไว้สำหรับรีสกิล

น้ำยาเปลี่ยนอาชีพ ไว้สำหรับเปลี่ยนอาชีพกลับไปคลาสก่อนหน้านี้ คำเตือน..!!
คลาส 1 ลดเหลือเลเวล 21
คลาส 2 ลดเหลือเลเวล 41

Smiley Smiley Smiley

I'm Your
Sr. Member

Re: อยากให้ทางทีมงาน เพิ่มไอเทม reset status & ทักษะ ใน shop เงิน โซล
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-01-2009, 11:49:57 »

อ้างจาก: ♪~สุขใจ~♫™ ที่ 03-01-2009, 22:47:02
อ้างจาก: วรศร สัจจพันธ์พงษ์ ที่ 03-01-2009, 22:12:47

มีอยู่แล้วนี่คับ
แต่ละอย่างแพงโคดๆ
ยิ่ง รีอาชีพ 700 กว่าบาท  Shocked

น้ำยาหวนกลับ  ไว้สำหรับรีสเตตัส
น้ำยาลืมทักษะ ไว้สำหรับรีสกิล

น้ำยาเปลี่ยนอาชีพ ไว้สำหรับเปลี่ยนอาชีพกลับไปคลาสก่อนหน้านี้ คำเตือน..!!
คลาส 1 ลดเหลือเลเวล 21
คลาส 2 ลดเหลือเลเวล 41

Smiley Smiley Smiley

โษศฆฏ นวลลภ
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-01-2009, 14:51:52 »

gmครับผมไปชื้อน้ำยาลืมทักษะชั้นประถมเเล้วทำไมถึงใช้ไม่ได้ครับ  เสียเงินโซลเเล้วยังใช้ไม่ได้อีก Cry Cry Cry Angryกำ
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-01-2009, 16:38:15 »

อ้างจาก: โษศฆฏ นวลลภ ที่ 28-01-2009, 14:51:52
gmครับผมไปชื้อน้ำยาลืมทักษะชั้นประถมเเล้วทำไมถึงใช้ไม่ได้ครับ  เสียเงินโซลเเล้วยังใช้ไม่ได้อีก Cry Cry Cry Angryกำ

นํ้ายาชั้นประถม ใช้ได้เฉพาะคลาส 1 เท่านั้น (คลาสสองใช้ไม่ได้)

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
ป้าย:
หน้า: [1]