GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหายตอนฝากของกับอะคาเดมี่  (อ่าน 480 ครั้ง)
นารูโตะ
Newbie
*

ของหายตอนฝากของกับอะคาเดมี่
« เมื่อ: 20-06-2007, 16:00:55 »

เอาตัวพระฝากของแล้วเอาตัวนักนูมาเปิดอะคาเดมี่แต่ของหายไปค่ะ
ยังไงรบกวนช่วย ตามเรื่องให้ด้วยค่ะ ของที่หาย หูโรบอท ค่ะ
ของคุณมากค่ะ
Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: ของหายตอนฝากของกับอะคาเดมี่
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-06-2007, 16:34:49 »

ลองเลื่อนลงมาสุดยังคับ เอาแบบว่าสุดแรงเกิด Grin บางครั้งผมเอาฝากของไว้ แต่พอมาเปิด ก็ไม่เห็น แต่พอลองเลื่อนดูอีกที มันอยู่ข้างล่างอะถ้าฝากของไว้มันจะอยู่ล่างสุดนะ ถ้าไม่มีจริงๆ ก็เป็นหน้าที่ของที่ของทีมงานไปละกันจ้า

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
นารูโตะ
Newbie
*

Re: ของหายตอนฝากของกับอะคาเดมี่
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-06-2007, 16:42:25 »

สุดแรงเกิดแล้วจ้า ลึกสุดใจด้วยนะ^^ แต่ก็มะมีจ้า
เข้าตัวนู้น ออกตัวนี้ดูหมดแย้วก็มะมีน้า
เอ๊ะ หรือว่ามานติด คลิปมุด ^^ กิกิ
ทำไปด้ายยยยยย
นารูโตะ
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-06-2007, 16:48:56 »

เจอแล้วนะคะ
คือต้องออกเกมใหม่แล้วเข้าใหม่เลย ของ ถึงจะออกมาให้
แปลกดี แต่สู้ๆๆนะ เกมคนไทยทำ งิงิ ^^
นารูโตะ
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-06-2007, 17:09:30 »

อยากถามค่ะ คือว่า
ของที่เราซื้อเงินโซล เราไม่สามารถให้ตัวอื่นใส่ได้เลยหรือค่ะ
แต่ก่องของที่เราซื้อด้วยเงินโซล ไม่สามารถฝากได้ แต่เด๋วนี้สามารถฝากได้แล้ว
แต่ก็ให้ตัวอื่นใส่ไม่ได้ ทำไมไม่ทำให้ตัวอื่นก็สามารถใส่ได้ด้วยละคะ
ในเมื่อเจ้าของไอดีก็ เติมเงินแล้ว
จะว่าไป ถ้าเด็กๆเล่นเกมนี้เยอะ แต่เค้าเสียเงินไปกะเงินโซลเพื่อเติมเงินซื้อยา
หรือซื้อของไป ก็เท่ากับไม่แฟร์กะคนเล่นเกมเลย
อยาก วาปเป็นต้น อะไรๆๆก็เงินโซล จะให้ต้องเติมเงินโซลมากมายไปถึงไหนค่ะ
รู้ค่ะ ว่า เกม บ้างทีก็อยู่ได้เพราะการเติมบัตร แต่บางครั้ง อะไรที่อลุ่มอลวยได้ก็ควรจะให้กันได้บ้างนะคะ
ที่โพสมานี่ก็ เพราะเห็นว่าบางอย่างไม่แฟร์เลย
แต่ถ้าครายจะบอกว่า ไม่แฟร์ก็เลิกเล่นไปสิ มานก็ถูกค่ะ
แต่เล่นไปแล้วนี่ค่ะ เติมเงินไปเยอะแล้วด้วย
แต่ก็ไม่คิดว่า จะต้องมีเรื่องมาเสียตังอีก
เช่น เข้าร่วมกิจกรรม ถ้าเลเวล มากกว่า 10 ต้องเสีย 300 โซล *0*
ยังไงก็พิจารณาให้ดีอีกทีก็จะดีมากค่ะ
ขอบคุณที่รับฟังปัญหา
(เกมคนไทยค่ะ เกมคนไทย)^^
NN
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-06-2007, 17:23:58 »

สงสัยเหมือนกันครับ ทำไมตัวละครในไอดีเดียวกันถึงเอาของสวมใส่ที่เป็นสินค้าเงินโซลมาใส่ไม่ได้
แต่พวกโพชั่นเอาได้ เพราะอะไรครับ ในเมื่อเติมเงินแล้วซื้อแล้ว เดลให้คนอื่นไม่ได้ก็เข้าใจนะ
แต่นี่ไอดีเดียวกันทำไมถึงไม่ได้ครับ
ธนวัฒน์ อุดมสินประเสริฐ
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-06-2007, 08:00:33 »

ลองเลื่อนลงมาสุดยังคับ เอาแบบว่าสุดแรงเกิด Grin บางครั้งผมเอาฝากของไว้ แต่พอมาเปิด ก็ไม่เห็น แต่พอลองเลื่อนดูอีกที มันอยู่ข้างล่างอะถ้าฝากของไว้มันจะอยู่ล่างสุดนะ ถ้าไม่มีจริงๆ ก็เป็นหน้าที่ของที่ของทีมงาน Winkนะ Cry
meemadek หมีควาย
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-06-2007, 00:40:31 »

เนตมันตัดไปก่อน เราเคยหายรอบนึงอ่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]