GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ "วุ้นInw" มีอะไรใหม่ๆ ในปีใหม่นี้ครับ...  (อ่าน 815 ครั้ง)
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

อยากให้ "วุ้นInw" มีอะไรใหม่ๆ ในปีใหม่นี้ครับ...
« เมื่อ: 31-12-2008, 11:54:39 »

เช่น  1. ให้วุ้นเทพ มีเสียงแตกต่างจากเสียงวุ้นทั่วไปอ่าครับ เอาแบบเสียงน่ารักๆ คิกขุก็ได้ครับ ประมาณว่า เข้าไปในแมพนี้ ได้ยินเสียงปุ๊บก็รู้เลยว่ามีวุ้นเทพ อ่าคับ   

2.แก่นวุ้น และ เศษวุ้นของวุ้นเทพ ให้เป็นเศษวุ้นสีทองเหลืองอร่าม เอาไว้ไปทําเควสใหม่ๆอ่ะครับ

เพราะวุ้นเทพเป็นสีสันของเกมนี้อ่าครับ คิดว่าหลายๆคนคงชอบวุ้นเทพเหมือนผม  เลยอยากให้มีอะไรแปลกๆใหม่ๆ ในปีใหม่นี้อ่าครับ  คงไม่มากไปใช่ไหมครับ   Evil

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

Re: อยากให้ "วุ้นInw" มีอะไรใหม่ๆ ในปีใหม่นี้ครับ...
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-12-2008, 13:04:21 »

วุ้นเทพ เป็นตัวที่เห็นแล้วอยากวิ่งเข้าไปสับให้เละเป็นชิ้นๆครับ(เป็นใครก็อยากแน่)

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: อยากให้ "วุ้นInw" มีอะไรใหม่ๆ ในปีใหม่นี้ครับ...
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-12-2008, 13:09:03 »

เศษวุ้นเทพ
้ข้อมูล
เศษวุ้นเทพ ที่ไม่ต่างอะไรจากเศษวุ้นธรรมดา
มีรสชาติ หวาน เล็กน้อย
HP +1

ประเภท เ้บ็ดเตล็ด
น้ำหนัก 1
อาชีพที่ใช้ได้ ทุกอาชีพ

โอเคมั้ย  woon

ป้าย:
หน้า: [1]