GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจอยากร่วมงานกับทีมงานอสุราครับ  (อ่าน 409 ครั้ง)
ชานนท์ อดิศักดิ์กิตติ
Newbie
*

สนใจอยากร่วมงานกับทีมงานอสุราครับ
« เมื่อ: 14-12-2008, 09:15:43 »

พอดีผมเรียนวิทย์-คอมจบปีนี้ครับ พอดีไม่ทราบว่าที่นี่รับนักศึกษาฝึกงาน เลยไปฝึกงานที่อื่นอยู่ T-T ผมสนใจอยากดีไซต์เว็บนี้เพิ่มเติมให้ดูทันสมัยสวยงามและดูง่ายกว่านี้สักหน่อย เพราะผมดูกระทู้ มีคนเขียนว่าดูยาก หาข้อมูลไม่เจอมั้งหละ แล้วที่ผมดูข้อมูลที่แนะนำเกมส์นี้น้อยไปหน่อยนะครับ อีกอย่างอยากสนับสนุนเกมส์ไทยครับ (อยากให้เกมส์ไทยไปเกมส์โลก!!) ถ้าพวกพี่ๆสนใจอยากให้ผมได้ลองมีโอกาศไปออกแบบเว็บไซต์เพิ่มเติมของอสุรา ผมก็จะขอบคุณมากครับ^^ artistsza@hotmail.com Smiley
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: สนใจอยากร่วมงานกับทีมงานอสุราครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-12-2008, 10:28:55 »

เออ เข้ารับสมัคร อยู่นะครับ  Sad

ป้าย:
หน้า: [1]