GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่ม "สินค้าแฟชั่น" ที่ใช้ "โซล" ซื้ออีกอ่ะคับ  (อ่าน 229 ครั้ง)
•[เอสปาด้า]•`♀No.04♀
Jr. Member
**

อยากให้เพิ่ม "สินค้าแฟชั่น" ที่ใช้ "โซล" ซื้ออีกอ่ะคับ
« เมื่อ: 13-12-2008, 02:49:24 »

สวัสดีคับ ผมพึ่งมาเล่นเกมนี้ เองคับ (ตอนนิLvยังไม่ถึง10เรย) ^^"

ที่ผมมาเล่นเกมส์ นี้ ก็เพราะว่า "ตัวละคร" & "Monster" น่ารักดีคับ

เพราะว่า ผมชอบ ซื้อ หมวก หรือสิ่งของที่เปงแฟชั่น มาแต่งตัวละคร อ่าคับ

แต่ สินค้า มันมีน้อยอ่าคับ ^^" อยากให้อัพเดรต เยอะอีกหน่อยนุงอ่า ^O^

ปล. และอีกประเด็นนึ่งที่ผมมาเล่นก็เพราะว่า "เลเวลมันขึ้นช้า" ดีคับ

ไม่ใช่ว่าชอบความลำบากนะคับ ^^" เพราะว่า เด็กๆ , หรือ -!เกรียน!-

มันไม่ค่อยชอบ เกมส์ที่เวลขึ้น ยากๆ ^^" ทำให้สังคม ดีขึ้นมาอีกเยอะคัฟ

ยังไงก็ ขอฝากเรื่อง สินค้า ไว้ด้วยนะคับ  Cool
ป้าย:
หน้า: [1]