GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กฏในการพ่านเกณอยากได้อะไรจัดให้  (อ่าน 368 ครั้ง)
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

กฏในการพ่านเกณอยากได้อะไรจัดให้
« เมื่อ: 08-12-2008, 16:00:41 »

ทีมงานเคยดูมั้งหรือป่าว ไม่เห็นตอบเลยนะ ทำให้ขอเสนอดีดีก็ไม่พ่าน ผมเลย เสนอความคิดดีดีออกมาก็คือ...

คะเเนนในการตัดสินว่าพ่านไม่พ่าน
หลายๆคนชอบตอบ -1 หรือ 1 ใช้มั้ยนั้นเเละคือ เกณว่าพ่านไม่พ่าน
คะเเนน เกิน 10 พ่าน 100%
คะเเนน เกิน 5 ตามใจผู้เล่น ทีมงานปรับเเต่เอาเองเล็กน้อย พ่าน
คะเเนน เกิน2 ทีมงานพิจรณา
คะเเนนติดลบ ไม่พ่าน

FeXT
Sr. Member

อะไรกันเล่า~!

Re: กฏในการพ่านเกณอยากได้อะไรจัดให้
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-12-2008, 17:46:52 »

กฎในการผ่านเกณฑ์"อยากได้อะไรจัดให้"

ประชาธิปไตยสินะ -.-

แต่ว่าก็ต้องดูความเหมาะสม แล้วก็ความสะดวกของทีมงานด้วยนา
บางอย่างอาจจะมีที่หลายๆคนคงชอบกัน แต่ก็อาจไปขัดแย้งกับเหตุผลของทีมงาน

สำหรับความเห็นของกระทู้นี้ "เห็นด้วย"ค่ะ - -

*ปล*
ตอนแรกที่เข้ามา เพราะเห็นชื่อกระทู้แปลกดีน่ะค่ะ -.-
ตั้งโหวตแบบนั้น...หวังว่าคงไม่เห็น"คณะnewbie"(แบบที่ตอบ1กระทู้) ในกระทู้เดียวกันหรอกนะ - -'

>สนับสนุนการใช้ภาษาไทยที่ถูกต้อง<
การตอบกระทู้ ควรคำนึงถึงความเหมาะสม และความเป็นสุภาพชนของตน

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: กฏในการพ่านเกณอยากได้อะไรจัดให้
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-12-2008, 17:58:26 »

อ้างจาก: ยารุตะ คุง  HaxthegosMan ที่ 08-12-2008, 16:00:41
ทีมงานเคยดูมั้งหรือป่าว ไม่เห็นตอบเลยนะ ทำให้ขอเสนอดีดีก็ไม่พ่าน ผมเลย เสนอความคิดดีดีออกมาก็คือ...

คะเเนนในการตัดสินว่าพ่านไม่พ่าน
หลายๆคนชอบตอบ -1 หรือ 1 ใช้มั้ยนั้นเเละคือ เกณว่าพ่านไม่พ่าน
คะเเนน เกิน 10 พ่าน 100%
คะเเนน เกิน 5 ตามใจผู้เล่น ทีมงานปรับเเต่เอาเองเล็กน้อย พ่าน
คะเเนน เกิน2 ทีมงานพิจรณา
คะเเนนติดลบ ไม่พ่าน

ไม่ค่อยเห็นด้วยซักเท่าไหร่
เอาแบบนี้ดีกว่า
1.ผู้เล่นเสนออะไรก็ได้
2.ให้ทีมงานพิจารณา
3.เอามาโหวดกัน

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-12-2008, 19:01:10 »

ดูๆไปก่อน อะนะ Sad

ป้าย:
หน้า: [1]