GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดบ่อยมากขเมาอ่านกันด้วย ปิดไม่ว่าแต่อย่าบ่อยจะปิดก็บอกกันก่อน  (อ่าน 682 ครั้ง)
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

ปิดบ่อยมากขเมาอ่านกันด้วย ปิดไม่ว่าแต่อย่าบ่อยจะปิดก็บอกกันก่อน
« เมื่อ: 05-12-2008, 16:10:53 »

Angry Angryตอนพี่ผมเล่น
ทำไมเซิฟถึงเปิดเนี่ยแต่ตอนผมได้เล่นปิดทุกที  แล้วเวลาที่ผมได้เล่นไม่ใช่เยอะนะ Angry Angry Angry Angry Angry
แล้วก็ตอบมาด้วยที่ปิดบ่อยๆเพราะอะไรทำไมถึงได้ปิดเก่งจังงงงงงงง
 Huh? Huh? Huh? Huh?

LOVE MAN U
หำสวินวปก ไภหสผนย่
Newbie
*

Re: ปิดบ่อยมากขเมาอ่านกันด้วย ปิดไม่ว่าแต่อย่าบ่อยจะปิดก็บอกกันก่อน
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-12-2008, 16:17:39 »

จาปิดไรนักหนาเเล้วปิดทีโคตรนานเลยอ่ะถ้าจาปิดเซริ์ฟก้อปิดได้เเต่บอกกันกอนสิวะคนมีตั้งเยอะที่เค้าจาเล่นรีบเปิดเลยนะ Angry Angry Angry Angry
LINDEN
Asura Tester
Jr. Member
*

Nothing..

Re: ปิดบ่อยมากขเมาอ่านกันด้วย ปิดไม่ว่าแต่อย่าบ่อยจะปิดก็บอกกันก่อน
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-12-2008, 16:25:52 »

อ้างจาก: ★: Jolly Bear :★

วุ้นนรกนี่เป็น sv ทดสอบนะครับอาจจะปิดบ่อยเล็กน้อยเวลามีอะไร Update จะลงที่วุ้นนรกก่อน

ผู้เล่นที่เล่นอยู่ที่วุ้นนรกขอให้ยอมรับและเข้าใจด้วยนะครับว่า วุ้นนรก เป็น sv ทดสอบ

ที่มา : forum.gameindy.com/index.php/topic,19045
♥ コットン (แมวย่าง)
Asura Tester
Sr. Member
*

เทสเตอร์หน้าแมว

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-12-2008, 19:45:12 »

เซิฟทดสอบนี่คะ
เค้าต้องปิดเพื่ออัพเดทรัยบางอย่าง
หรือไม่ก้อแก้บัคน่ะ

ทำจัยหน่อยนะ

GAME TESTER แจ้งบัคจะรักน้ะ
•”~ -D๏n't CaR3- ~“•
ป้าย:
หน้า: [1]