GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องปรับสมดุลของทีมงานเราว่าสมควรเเล้วนะ  (อ่าน 312 ครั้ง)
Noo_daer
Newbie
*

เรื่องปรับสมดุลของทีมงานเราว่าสมควรเเล้วนะ
« เมื่อ: 21-11-2008, 12:02:51 »

อย่างที่บอกเเหละว่าสมดุลเเล้วที่ปรับไป ของเน่าลงเซริฟเน่าลง คนเล่นน้อยลง
ทำให้คนเติมเงินน้อยลง คนเล่นเลิกเพิ่มมากขึ้น( ดีนะเนี่ยวันนี้กะเลิกเล่นโยนของทิ้งหมดตัวมีคนเก็บเเล้วด้วย เซริฟรี 555 ของกลับมาหมด เจ็ง จิง ๆเกมนี้ )
ต่อ ๆ รายได้ของบริษัทลดลง ทำให้พนักงานโดนตัดรายได้ มีนโยบายลดพนักงาน
พนักงานโดนไล่ออก เเล้วพนักงานหางานใหม่ทำ  อืมมมมมสมดุลค่ะขอบอก  สมดุลดีเเล้ว^ ^
คนก็เลิกเล่นเกมไปทำอย่างอื่นบ้าง ดีนะเราว่า
Noo_daer
Newbie
*

Re: เรื่องปรับสมดุลของทีมงานเราว่าสมควรเเล้วนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-11-2008, 12:07:44 »

ต่ออีกนิดดดดนึง never ending เพิ่งเห็นความหมายมาไม่กี่วันนี้เเหละ
เค้าจะพยายามบอกเราว่า ไม่ว่าจะตัดเซริฟทิ้งกี่ที่ ไม่สามารถเข้าเกมได้
ทั้งในเว็ปเเละตัวเกม มันยังบอกเราว่า สถานะ ออนไลน์ 5555 ทำไปได้จิง ๆ
ป้าย:
หน้า: [1]