GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีเอ็ฟเฟ็กมากว่านี้ครับ แล้วก็ชุดเปลี่ยนเหมือนชุดที่ไส่งะ  (อ่าน 550 ครั้ง)
นิรันดร์ คงบังคับ
Newbie
*

อยากให้มีเอ็ฟเฟ็กมากว่านี้ครับ แล้วก็ชุดเปลี่ยนเหมือนชุดที่ไส่งะ
« เมื่อ: 20-11-2008, 15:23:29 »

อยากให้เปลี่ยนชุดตามแบบที่เราไส่ครับ  แล้วก็สกิลให้มันมีเอ็ฟเฟ็กมากๆและท่าที่โหดๆหน่อยงะ

mossee171
ลหัสก ฟาฟาฟา
Jr. Member
**

Re: อยากให้มีเอ็ฟเฟ็กมากว่านี้ครับ แล้วก็ชุดเปลี่ยนเหมือนชุดที่ไส่งะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-11-2008, 15:28:13 »

เห็นด้วย ใช่
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: อยากให้มีเอ็ฟเฟ็กมากว่านี้ครับ แล้วก็ชุดเปลี่ยนเหมือนชุดที่ไส่งะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-11-2008, 16:33:05 »

คือยังงินะ การเเต่งภาพได้มีไม่กี่เกม ซึงบางครั้งอาจกระทบไปถึงเรื่องจริงเพราะเกมือนจนโดน เเบนได้  Evil อะลอเล่ง
อยากให้มีเกมือนกันนะ
เเล้วการที่มีเอฟเฟคมากตอนนิอย่าดีกว่า เเ่ค่นิเกมก็กินRAMมากเเล้ว อีกหน่อยไม่ 1GBหรือ  Cry

แช่อิ่ม
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-11-2008, 16:49:10 »

อ้างจาก: นิรันดร์ คงบังคับ ที่ 20-11-2008, 15:23:29
อยากให้เปลี่ยนชุดตามแบบที่เราไส่ครับ  แล้วก็สกิลให้มันมีเอ็ฟเฟ็กมากๆและท่าที่โหดๆหน่อยงะ

ผมว่าตอนนี้มัน Display แค่หมวก กับ ส่วนหน้ากากเอง

ผมว่ารองเท้า ถุงมือ ที่ใส่น่าจะมี Display กับเขาบ้างนะ

ตลาดรองเท้า กับ ถุงมือ คงคึกคักกันขึ้นมาเป็นกองเลย

ส่วนเสื้อผ้าคิดว่า ยาก เพราะมันจะทำให้แต่ละอาชีพแยกกันแทบไม่ออกเท่าไหร่

ผมเข้าใจว่า หมายถึงของสวมใส่ในเกมนส์นะ ไม่ใช่แสดงออกเหมือนที่เราแต่งกายนอกเกมส์

Evil

- ทางวงกตเปลี่ยนเรนเจอร์
- การเว่ลในดันสมาคม
ป้าย:
หน้า: [1]