GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาหมวกโซลมาคืนผมที  (อ่าน 418 ครั้ง)
คามิน นาคิน
Jr. Member
**

ลมพัดผ่านเมฆลอยไปๆใจเอยอย่าเป็นดั่งเมฆเลยข้าเจ็บ

เอาหมวกโซลมาคืนผมที
« เมื่อ: 18-11-2008, 19:11:57 »

วันนี้ตอน19.48น. ผมซื้อกล่องหมวกมาเฟียมา1กล่องพอเปิดแล้วมันบอกช่องเก็บของเต็มกล่องหายหมวกก็ไม่มี
ผมเลยลองเอาของทิ้งแล้วซื้อมาอีกกล่องเหมือนเดิมมันบอกช่องเก็บของเต็มกล่องหายหมวกก็ไม่มีอย่างเดิมเปะ
ตอนนี้เงินโซลเหลือไม่พอซื้อกล่องที่3แล้วนะครับ(บอกด้วยว่าตูจิได้คืนมะไหร่เซงนะทุกทีไม่เห็นเป็นเลยอะไรหนักหนาก็ไม่รู้)
ช่องเก็บของเต็มแมร่งของในกล่องเสืกหายไปด้วยอย่างงี้ตูก็เสียตังฟรีดิตั้ง6พันกว่าโซลนะเอามาคืนให้ด้วยนะ2ใบ

เรื่องเซฟภาพเครื่องมานบอกเซฟไม่ได้ ตูละเบื่อ

เอามาคืนให้ครบนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อ้ายจ้าดดดง่าวเอ้ยยย

[/URL][/img]
คามิน นาคิน
Jr. Member
**

ลมพัดผ่านเมฆลอยไปๆใจเอยอย่าเป็นดั่งเมฆเลยข้าเจ็บ

Re: เอาหมวกโซลมาคืนผมที
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-11-2008, 09:02:29 »

ตกลงจะไม่คืนกุใช่มะเออกุจะจำไว้เบื่อวะพูดดีๆด้วยแล้วนะนิ่งเฉยรึว่าจะเอาไอดีให้ไปกุก็โดนแฮ๊กอะดิแสด
ของกุหายเวลา19.48น.  18/11/51 

[/URL][/img]
ป้าย:
หน้า: [1]