GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบ ตั้งร้าน ค้าง ได้ในตอนที่ออกจากเกมไปเเล้ว  (อ่าน 326 ครั้ง)
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

ระบบ ตั้งร้าน ค้าง ได้ในตอนที่ออกจากเกมไปเเล้ว
« เมื่อ: 12-11-2008, 15:56:48 »

เออ ผมจะเสนอ อีกระบบครับ เหมือนเกม ECO
เวลาตั้งร้าน เราจะเสียเวลาตรงที่ต้องเปิดเครื่องไว้ถ้าออกเกม ก็ขายต่อไมไ่ด้ ผมจึงเสนอระบบ ฝากขาย

คือเราสามารถ ตั้งร้านเเล้วออกจากเกมเเล้วร้านก็ยังขายอยู่อะครับ ดีมากๆครับชอบ

เเต่มันจะมีข้อจำกัดในการ ฝากขายนะครับ กลัวคน อยู่ในเซฟเวอร์มาเกินไป กำหนด ไม่เกิน 3วัน การตั้งฝากขาย ทั้งเซฟไม่เกิน 100 คน หน้าจะดีนะ

ป้าย:
หน้า: [1]