GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีค่ะ คุณจีเอ็มเซิฟนรก  (อ่าน 598 ครั้ง)
ø¤º°ดOกไม้IXล็ก°º¤ø
Jr. Member
**

ดอกไม้เหล็ก

ช่วยทีค่ะ คุณจีเอ็มเซิฟนรก
« เมื่อ: 12-11-2008, 11:18:07 »

นายคนนี้ ชื่อ -MaxX- มาขอเข้ากิล ไม่ให้เข้า มาฆ่าค่ะ ฆ่าหลายรอบ ถามว่า จะให้เข้า กิลมั้ย ถ้า ไม่ให้ เดะ ตาย ตายหมู่ นับ ถึง 3 แล้วฆ่า โหด ทาก ขอความกรุณา ด้วยค่ะ จีเอ็ม มาเก็บเวล แล้วโดนแบบนี้

อันคนที่วางท่าข้านี้ใหญ่
ไม่เท่าไรกลับกลายตายเป็นผี
ใหญ่แค่ไหนโปรดพินิจคิดให้ดี
คงไม่มีใครที่ไหนใหญ่กว่าโลง
Jr. Member
**

ดอกไม้เหล็ก

Re: ช่วยทีค่ะ คุณจีเอ็มเซิฟนรก
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-11-2008, 11:34:40 »

โดนฆ่าตายหมู่ จาก เดนนรก คนนี้

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ช่วยทีค่ะ คุณจีเอ็มเซิฟนรก
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-11-2008, 12:06:51 »

PK ฆ่ากันไม่ผิดกฎครับ
ตอนนี้มียาหนูไม่อยากสู้แล้วครับ(เมื่อใช้จะเป็นการปิด PK รวมทั้งหยุดการคูณค่าประสปการณ์ด้วย)  Smiley
ลายละเอียด index_t25345.0.html
ที่นี้ก็เดินไปแล้วหัวเราะ ฮ่าๆๆ  laugh
แกฆ่าชั้นไม่ได้แล้ว

แต่ต้องออกเกมส์ไปโหลดแพทช์ใหม่ก่อนนะ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Jr. Member
**

ดอกไม้เหล็ก

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-11-2008, 13:09:15 »

Cool Cool Cool แกฆ่าไม่ได้อีก แล้ว ลบตัว ทิ้ง สร้างใหม่ ไม่เอา พี เค

ป้าย:
หน้า: [1]