GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ ดันกิล  (อ่าน 562 ครั้ง)
ดีดี
Newbie
*

สอบถามเกี่ยวกับ ดันกิล
« เมื่อ: 10-11-2008, 07:40:26 »

*SV ทั้ง พิภพ+สวรรค์
จากการที่มีการชิงปราสาท ปราสาทที่ตีได้ทำไมบุคคลภายนอกถึงเข้าไปเก็บเวลหาของได้ ที่หัวข้อ ถ้ำลับใต้ปราสาท(หัวข้อเลือกที่ 2) ไม่ใช่พื้นที่ปริศนานะครับ ถ้าอย่างนี้ผมไม่ต้องกิลวอให้เสียตังโซลซื้อยา+ไม่ต้องลำบากไปกิลวอ ผมก็เข้าไปเก็บเวล+หาของได้(อย่าลืมว่าทีมงานปรับอัตราการดรอปของต่างๆถ้าในดันแล้วนะ) เพราะตอนนี้ในพื้นที่นี้คนอย่างกับมดเพราะอะไรรู้ไหมเพราะว่าของมันตกง่ายกว่าข้างนอก+เก็บเวลสบาย มอนเยอะ ทำให้คนที่เป็นเจ้าของปราสาทที่เวลต่ำ  มีปัญหาในการเก็บเวลมาก เป็นเจ้าของปราสาทแท้ๆ ลำบากกว่าจะได้มา แต่ท้ายที่สุด เก็บเวลไม่ได้ เพราะคนจากภายนอกเข้ามาเวล+หาของ เยอะมากมาย
ปล. ลองพิจารณาดูเอา ว่าที่ผมพูดสมควรที่จะให้บุคคลภายนอกเข้ามาไหม ถ้าอย่างนี้จะได้ไม่ต้องกิลวอแล้ว เพราะใครๆก็ลงไปเวลในพื้นที่นี้ได้ ทุกคน
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: สอบถามเกี่ยวกับ ดันกิล
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-11-2008, 10:28:24 »

เงินตรงนี้เข้าสมาคมเจ้าของปราสาทนะครับที่ปรับถ้ำลับใต้ปราสาทขึ้นมาเพราะว่าเมื่อก่อนไม่ค่อยมีคนลงครับตอนนี้มีคนลงเยอะพอสมควรเจ้าของปราสาทก็จะได้รับค่าเข้าสถานที่จากผู้ที่ลงไปนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]