GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหาย+อับไม่ได้เหรียญทอง ..คืิอผมอยู่ที่อเืิืืมริกาจะโิืทรไปหาก็ลำบากอ่ะครับ..  (อ่าน 450 ครั้ง)
ภาษาไทย ภาษาไทย
Newbie
*

ของหาย+อับไม่ได้เหรียญทอง ..คืิอผมอยู่ที่อเืิืืมริกาจะโิืทรไปหาก็ลำบากอ่ะครับ..
« เมื่อ: 09-11-2008, 17:55:40 »

ของหายอ่ะ ตอนเซพหลุด บ่อยๆๆ ....คืิิอผมอยู่ที่อเืิืืมริกา จะโิืทรไปหาก็ลำบากอ่ะครับ....

ชื่อ _-DarKiller99-_ ไอดี tuey008  SV ใต้พิภพ
เป็นเทรหญิง เวล 56 เล่นจน57 5 ครั้ง  ย้อนเวลมา 56 ตลอด //ตอนนี้เวล 60//

--วันที่ 8 /11/2008 วันเดียวกันคับ--
---ของหาย---   
1. ขวานใหญ่เหล็กแพรช ออฟกุลทำลาย ได้จากแอสอีกไอดี   หาย ตอน ประมาน 10 โมง 35  **ที่แอดก้ไม่มีแล้ว**  //ที่หลุดออกมาอ่ะครับ//
2. หมวกเทพทิดาหาย  เปิดกล่อง ระดับ 4 ได้ ที่ีผี ประมานตอน 11 โมง 20 ครับ   //ที่หลุดออกมาอ่ะครับ//
3. แหวนผลึกเปิดกล่องที่เคียวทมินและดาบเคียวทมิน จำเวลาไม่ได้  --เริ่มเซง--  //ที่หลุดออกมาอ่ะครับ//
4. ของดอบจากที่ผีและที่เคียวทมิน เงินค่าัหัว และอีกมากมาย หาย--  //ที่หลุดออกมาอ่ะครับ//
แระก้หยุดเล่่นเซง  **แต่ยังเล่นต่อ** //เพราะคิดว่าเด่วคงได้คืน//
ทีมงานติดตามด้วยนะ
แพงนะครับ  หายากด้วย

--วันที่ 9 /11/2008--  //ปัญหาใหม่//
---อับไม่ได้เหรียญทอง---
พออับเป้นเวล 60 ก้ได้ืเหรียญทอง แต่ พอตายแล้วกลับไปเวล 59 ใหม่ เหรียญทองก้หาย//ปกติ//
ิแต่เมื่ิืืออับเ้่ป็นเวล 60 อีีก ครั้ง เหรียญทอง กลับไม่ได้

ทีมงานติดตามด้วยนะ

ไม่งั้นระก้เลิกเล่น //มั้ง//

............. แึึึจ้งรอบ ที่ 2 .............
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: ของหาย+อับไม่ได้เหรียญทอง ..คืิอผมอยู่ที่อเืิืืมริกาจะโิืทรไปหาก็ลำบากอ่ะครับ..
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-11-2008, 18:05:18 »

ไม่โรเเบคก็เเฮกอะคับ  Shocked

ป้าย:
หน้า: [1]