GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอย้ายไอดี  (อ่าน 537 ครั้ง)
เมฆา มนูญผล
Jr. Member
**

ขอย้ายไอดี
« เมื่อ: 09-11-2008, 13:28:41 »

คือว่าเรากะพี่ใช้ไอดีเดียวกันแล้วอยากเล่นพร้อมกันได้เลยเปิด2จอ ลอคอินจอแรกเข้าไปเปิดตัวพี่ พอจอ2ลอคอินในบอกว่าไอดีของท่านกำลังออนไลอยู่ Shockedเราไม่รู้อะว่ามันออนพร้แอมกันไม่ได้ยังไงก็ช่วยย้ายให้ทีนะครับ อยากเล่นพร้อมพี่มากมายยยยยยยยยยยยยยย Wink
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอย้ายไอดี
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-11-2008, 15:41:53 »

คงยากอ่ะคับ

คิดว่าสร้างไอดีใหม่แล้วสร้างตัวละครใหม่จะดีกว่า

เพราะถ้าแยกไอดีได้  คงแยกกันให้วุ่น  ด้วยข้ออ้างที่คุณใช้กล่าวมา หรืออีกหลายๆข้ออ้าง

เผื่อใจไว้บ้างซักนิดนึงก็จะดีนะขอรับ ใช่

เมฆา มนูญผล
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-11-2008, 11:41:09 »

ครับทำใจไว้แล้วแต่ก็อยากไห้ช่วยแยกไอดีให้หน่อยนะครับเพราะเควสวิยากมากมายอะครับ Cry Winkผมจะเป็นวิตัวที่อยู่ไอดีเดียวกันที่อยากให้แยกทำเสร็จแล้วอะคับทำตั้ง1เดือนกว่าอะกว่าจะได้แล้วให้ผมปั้นอีกตัวคงไม่ไหวอ่าคับยังไงก็ช่วยหน่อยนะครับหรือเสียค่าธรรมเนียมก็ได้แต่อย่างแพงไปนะผมเป็นเด็กไม่มีตังงงงงงงงงงง Cry Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-11-2008, 17:25:09 »

คงจะไม่ได้หน่ะครับ เล่นใหม่ดีกว่ามั้ยครับ

Wink

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]